Chú ý: *~*~*~*~**Tâm sự Valentin**~*~*~*~*~

Status
Không mở trả lời sau này.
trungvb said:
:)) :)) :)) ......sao lại lạ thía nhỉ,,,,a để cái trâu keo cây h định trối à,,,làm tối qua nó bức xúc thía là gặp e nên,,,đã,,,,:"> :"> >:) >:)
Đã xảy ra chyện-mà-ai-cũng-bít-là-chyện-rì-đấy àh???.:)) .:)) .:))

zantetsuken

BuStEd said:
Trùi 1 bài triết lý dài quá!!!!!!
@Quang Minh:Hôm trước vào lomo đã gặp ông chưa ấy nhỉ??
V-day năm nay chán cực kì luôn.Cứ tưởng năm nay ko chán như mọi năm,thế mà còn chán hơn nhìu chứ.
Lại chả gặp rùi còn j` ! Quên đc mới kinh chứ ...
V-day bùn khủng khiếp lun, công nhận với ông đấy :((

trungvb

Moderator
hom qua tôi ở nhà học xong chán lại ngủ ,,,,ngủ chán lại chơi game.....nói chung là để qua cái ngày này.,..kjeee

Sirius

Member
Thực ra là bài này đã post lên hội rồi, nhưng giờ mới để ý là có cái topic này, thôi thì post lên chút tâm sự của mình cho họ hàng gần xa,bà con cuối phố hay vậy .Thất vọng não nề ^^
TRÍCH MẤY DÒNG NHẬT KÝ CỦA CỦA MỘT CON NGƯỜI BẤT HẠNH

Giận kinh người, hôm trước V_Day em đã cất công tung hoành trong phòng tắm dễ đến 30 phút, chiến đấu với mái tóc bất trị của mình 15 phút 45 giây không hơn không kém, lại còn chịu khó đúng trước gương nhe răng cười đúng 36 kiểu cực kỳ phong phú, từ dễ thương đến nam tính, từ khả ái đến....khả ố , chuẩn bị tinh thần ngày mai đến nhận quà.Đến 4 bà chả lẽ không có ai tặng hay sao chớ.Đến hôm ấy thì híc híc, gió lạnh tê người, một mình em đi trên con đường vắng lạnh , lá vằng rơi trong gió, ngoài trời mưa bụi bay.Ngước mắt lên nhìn trời, khói bếp bay lên , nhà ai.....

tuankazzan

Member
Hờ hờ đấy là chết vì ngu đấy Minh ạ,VA là ngày bọn nó phải tặng quà cho mình,chứ mình việc gì phải tặng cho bọn nó!

soi_hoang_g5d4 said:
Thoai thì đằng nào nó cũng qua òi:D:D:D:D...có bức xúc ức chế thì cũng chỉ thía mờ thoai:)):))
@Anh Trùn: anh oai, sao hôm qua anh ko ra để nó bức xúc chửi bới loạn cả lên:)):))...mờ cái nhẫn đẹp thía ko bít:>:>:>
oài oài cám ơn em đẹp lắm à , thế mà anh sợ C không thích
mà thôi du` sao mình cũng có lỗi hix :( xin loi em C , anh có ra đấy đợi em nhưng mà không thấy thôi :D:D Dù sao cũng bùn vì không được đi cùng em nhay V :D:D

trungvb

Moderator
=))
boy_co_don_892004 said:
oài oài cám ơn em đẹp lắm à , thế mà anh sợ C không thích
mà thôi du` sao mình cũng có lỗi hix :( xin loi em C , anh có ra đấy đợi em nhưng mà không thấy thôi :D:D Dù sao cũng bùn vì không được đi cùng em nhay V :D:D
:)) :)) :)) ....ủa thế thằng Giang mất vợ rồi,,,,:)) B-) B-) ,...khổ thân thằng bé,,,,kekeee
@A TIẾN:Ai tặng trâu con gấu ngựa còn sống thế anh,,,,nó chắc phải tầm 200kg chứ ít à,,,,tát 1 phát thì 10 trâu chứ không phải 1 trau ngỏm luôn,.,,,=)) =)) =))
thie nhà Trâu để nuôi gấu ở đâu,,,bao h hút mật để bồ còn biết đến xin ké

ly huyen vy

Member
Ôi, mọi người có nhiều chuyện để kể về cái ngày Valentine quá nhẩy!Hix...hôm ý đen khủng khíp:Ở lớp đi cầu thang bị ngã(may mà ko sao :p )Về nhà bị thằng em đòi quà +một đóng bài tập phải làm=>nản .tối đến đi học, thằng bạn rủ đi chơi nên cũng lượn lờ một tẹo.Ai ngờ đang buôn rôm rả thì...mama phone bắt vìa nhà.Mình còn ngu ngu kêu:con đang đi chơi với bạn nữa chứ=)) =)) =)) =)) =>kết quả thế nào mọi ng đã bít rùi đấy :(( :(( :(( mất công thanh minh mà lại bị mắng nữa chứ :(( :(( :(( Ôi ôi, chưa có bao h tệ như V_day,một ngày khủng khiếp!!!!!!!!!!!!!!!!!

ly huyen vy

Member
o00_BlackCat_F2_00o said:
To Vy:eek:ài ,một ngày đen đủi --->giống tớ :D
=(( =(( =(( tháng trước đen nhất là ngày 13(đen toàn tập lun)còn tháng 2 này thì...ặc ặc mình chắc điên mất thôi!!!

trungvb

Moderator
trungvb said:
Today is Valentine and it’s extremely wonderful. This morning when I woke, I was waiting for some thing that would come to me today, a present, a romantic dinner or a sweet kiss. I was actually expecting some thing that I know that it wouldn’t come. However, that thought kept torturing my mind. I went to school with a miserable face, everyone was asking me why I am so sad when it’s Valentine. I replied: “Valentine is just another of my normal day, nothing is different at all”. I couldn’t imagine that I was really happy today. Even though I don’t have any girl friend beside me, I didn’t get any thing from the girl I love. Netherless, I got many presents from my sisters. They were really sweet, I got roses and chocolate. Those present weren’t love presents but they were friendship and love that my friends and my sister gave me. I felt so hyper, happy and exited. My friend’s cheerfulness helped me a lot today, they comfort my mind and my soul. I came home with a face full of joyful. After opened the presents and looked at them for a while, I laughed like a wild ape man in the jungle because I am so happy. Again, there are mountains of homework are waiting for me to finish. I am so sleepy and tired but I don’t want to get detention for not doing homework. So I stayed up until 1.am to finished them up. Once small, I want to say Happy Valentine to every one I love.
bài suất xắc nhất....thê là xong tranh thủ spam 1 bài,,,,bây h tôi lock topic này,..

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000