Chu Văn An basketball Member's Pictureeee

nenu_aloha

Member

==> anh ơi cho em xin it tien ve nau chao cho con anh oi..... =)) =)) thằng của nợ này tránh ra, của tao, của tao chứ... chị Thơ bé cho tao, thằng này cút..... eo ơi chị cười duyên thế, đây ca của em đây chị ơi, cứ nhét tờ xanh vào đấy, ko phải ngại đâu!!!!!!!!

nenu_aloha

Member

==> Sơn đen khủng khiêp và tiền phong khủngg khiếp..., thế này còn ai bảo da Giang trắng hơn da Sơn ko???? Theo em thiết nghĩ... cả hai.. đô như nhau...

===> cai j dây??? áh áh áh, hãy nhìn cái ảnh trcs đó ( vì sợ đe doạ nên ko dám pót lên )

nenu_aloha

Member
kinh quá các anh chị em ơi.... >__< em lỡ chân miết bẹp một con muỗi rồi.... sát sinh sát sinh,,, thiện tai thiện tai.... mai các anh chị bù trừ cho em đi nhá.. mất cả đêm của em... hu hu hu!!!

thôi đi ngủ đaay. chịu ko nổi nưa... >__<

có lẽ sau khi xem hết đống ảnh này, em đã nhận ra rằng: những điều tốt đẹp nằm thật gần bên ta mà ta ko thấy:)... có khi chỉ là những cái mông, cũng có khi chỉ là những hành động lắp đít nhẹ nhàng và đẹp mắt, hay chỉ đơn giản là đo cái độ phưỡn của... hoặc một vài giây phút thác loạn.. cuộc sống trở nên tươi đẹp và sáng lạng hơn... =)) =)) =))mọi người đỡ đê...

BanNaNna

Member
basketball_no_1 said:
có lẽ sau khi xem hết đống ảnh này, em đã nhận ra rằng: những điều tốt đẹp nằm thật gần bên ta mà ta ko thấy... có khi chỉ là những cái mông, cũng có khi chỉ là những hành động lắp đít nhẹ nhàng và đẹp mắt, hay chỉ đơn giản là đo cái độ phưỡn của... hoặc một vài giây phút thác loạn.. cuộc sống trở nên tươi đẹp và sáng lạng hơn... mọi người đỡ đê...
kon G...... dê

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000