chọn hộ em cái

chọn hộ em cái

• bạn thân

Votes: 1 100.0%
  • ngưòi mình iu

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    1
ừ!tìm chỗ nào kín kín 1 tí mà ấy cho đã anh ạ! :lol:
mấy lị admin của chúng ta cũng không tàn nhẫn như thế đâu.tuy nhiên,em sẽ chiến đấu đến cùng anh ạ!
sợ quái gì,cùng lắm là :mày không đi hả?tao bảo mày có đi không?không đi chứ giè?không đi thì tao ....ấy !!!vẫn không đi hả?tao đi!
chuyện nhỏ!không thèm quan tâm.!

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 17 2004, 10:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 17 2004, 10:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ừ!tìm chỗ nào kín kín 1 tí mà ấy cho đã anh ạ! :lol:
mấy lị admin của chúng ta cũng không tàn nhẫn như thế đâu.tuy nhiên,em sẽ chiến đấu đến cùng anh ạ!
sợ quái gì,cùng lắm là :mày không đi hả?tao bảo mày có đi không?không đi chứ giè?không đi thì tao ....ấy !!!vẫn không đi hả?tao đi!
chuyện nhỏ!không thèm quan tâm.! [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

chuyện như thế này mà em gào tướng lên à,.... ai biết thì chết ... trời ạ ...
<_<
lúc đấy, đất có nứt ra cũng không có chỗ để anh chui đâu .... ghê quá à...
:(
còn việc còn lại, anh hiểu rùi, thống nhất làm việc theo nghị quyết và tư tưởng của em!!!
Nhất em đấy !!!
:rolleyes:

vâng !em vụng thế thôi!thật thà như đếm có gì nói nấy!anh không thích thì thôi,không ấy nữa!
còn nghị quyết và tư thưởng hcm của em là soi sáng con đường của cách mạng,đi đến 1 tương lai tươi sáng mà ở đó không ai có thể deport bài của em và anh (nghe kin wa') :lol:
anh hiểu ý em rồi chứ?hiểu rồi thì ấy đi!động tác phải nhanh mới đi kịp thời đại chứ lị! :lol: hĩ hĩ hĩ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000