chọn hộ em cái

chọn hộ em cái

• bạn thân

Votes: 1 100.0%
  • ngưòi mình iu

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    1

live-or-die

Active Member
anh ơi trong trường hợp thế này thì các bác tron thế nào bạn than em yêu con A thế nhưng em và con A lại iu nhau bây giờ em ko bít phải làm sao đây trọn người iu thì mất bạn mà trọn bạn thì mất người iu

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jan 4 2004, 08:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jan 4 2004, 08:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> [/b][/quote]
Người ta bảo tình yêu bắt đầu từ tình bạn
nếu có thể hãy nói rõ với bạn chú là chú và nó yêu nhau
còn nếu như mà thằng bạn chú không hiểu thì cứ để nó cưa bạn cậu đi
nó sẽ thấy thất bại ngay thôi mà

Nhung vit

Member
Chị nghĩ là em đã gọi là bạn thân, tức là bạn í sẽ hiểu em nhất, cứ nói thẳng thắn, rồi thể nào " cậu bạn thân " cũng hớn hở lên thôi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Cái này cũng khó nhỉ...
Nhưng mà cô bé kia chọn em rồi thì bạn em cũng biết làm thế nào... Tình cảm mà, ai bắt ép được đâu.
Chị nghĩ là 3 người hãy nói chuyện thẳng với nhau đi, rồi bạn của em cũng sẽ hiểu ra thôi em à...

Chị kể cho em nghe 1 chuyện nhé. Có 2 người bạn thân tri kỷ, sống chết có nhau, cùng yêu 1 cô gái rất giỏi và xinh, hì. Người A nhường người B, B và cô gái đó thành vợ chồng. Về sau, người A cũng tìm được 1 cô vợ cũng giỏi và xinh tuyệt. 2 gia đình vẫn luôn chơi thân thiết với nhau, và về sau, con của 2 gia đình lấy nhau, và có con, đó là Mẹ của chị, hihihi B)
Happy end không em... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Đúng đấy, đã là bạn thân thì BT tin chắc rằng cậu bạn kia sẽ hỉu thui! Chẳng nhẽ bây giờ lại nhường ngừi iu mình cho thằng bạn thân, chắc chắn nàng sẽ ko đồng ý vì nàng có thích thằng kia đâu mad, thằng kia cũng sẽ ko hạnh phúc được, chỉ còn cách nói chuyện cho no hỉu ra vấn đề thui!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-chanh_vang+Jan 19 2004, 10:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chanh_vang @ Jan 19 2004, 10:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mong là chú thành công như câu chuyện của chị Hà [/b][/quote]
em vân chư nói được chỉ vì sợ nhỡ nó kô đơn giản như lòi chi hà nói tì sao em sợ mat cả 2 lắm

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi nhưng mà nếu bạn tốt thì sẽ hiểu và thông cảm cho mình cơ mà...
Chị nghĩ đây chính là sự thử thách cả tình bạn lẫn tình yêu đấy...
Cô bé kia thich em cơ mà, đấy là sự lựa chọn của cô ấy, bạn em sao lại trách em được? :unsure: :huh:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thế từ lúc nó im lặng đến giờ em đã nói chuyện lại với nó chưa? Mà bạn em đã biết là cô bé đó thich em chưa? Và cô bạn em đã nói chuyện với bạn em chưa? :)

Deathknight

Active Member
sao lại có mỗi mình bình chọn này? số 2
bạn thân cùng giới thì cũng tốt
nhưng bạn thân khác giới thì sớm muộn gì...

dung ma bac "who care" oi
bac bao la bac chon bua,the thi hoa ra la bac cung yeu bua a?
bac tuong thoi dai nay con co the chap nhan loai con trai nhu bac hong? :huh:
tui hoi bi nghi ngo do.
ma hinh nhu bac hoc a2 ha?

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Feb 27 2004, 11:24 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Feb 27 2004, 11:24 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ma hinh nhu bac hoc a2 ha? [/b][/quote]
a3... :D :lol: Yêu bừa có nghĩa là cứ... lung tung loạn xạ hết cả lên :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000