Cho G1 một chân ở 4rum nhé...........

qua_chanh_chua

hello anh, em la` VAnh, hoc 8E2 nay` :D, lam` wen di !!
anh co' nhieu` anh cua lop' anh nhi?, ne^? tha^.t da^y' ! O*? lop' em toan` chup len' ( ---> toan` a?nh do^.c ), chu' ko co' may' cai' a?nh de^? lam` profiles the' nay` da^u :(.
heheh, em hoc 3 nam roi` chua nam nao` mac ao' xanh ca :D. Mong nam sau cung~ the' no^t' ! Nhung ma` o lop' em va^n~ co' may' dua' thik choi troi, va^n~ choi ao' xanh ma` co' ai noi' gi` dau! Truong` chi rach' viec thoi !

Goin Crazy said:

Họ tên : Nguyễn Trung Dũng
Sinh ngày : 16/9/91
Thích Hip hop.....
Hiện đang là hotboy (Mr. CVA cấp 2 )
cái j ???
Mr. CVA á???
ko thể tin đc :-O
ko phải đâu
trg mìn là qué có HB
;;) sao ai cũng chú í đến cái đồng phục thế nhỉ
:D
đúng là xí quá có khác

qua_chanh_chua

vớ vẩn, hotboy giề, chắc lại bầu trên cái s19 chứ giề. Ở trên đấy toàn bầu mấy đứa đẹp mã ( chẳng biết hơn ai ), chẳng biết bên trong có cái giề ko hay lại rỗng tuếch ra ý mà. Thường quá

winter09

Moderator
Chính xác, cái s19 vớ vẩn lắm. Mà bạn này nhìn cũng thường thôi mà, có phải là hot lắm đâu. Nếu xét về mã thì ối người đẹp hơn nhiều, còn về đầu óc bạn này thua vô số người khác.

qua_chanh_chua

heheh, em cứ tưởng 1 mình em đơn phương độc mã với cái ý kiến lày, ai ngờ nhiều người ủng hộ quá :D. Ko hiểu trên s19 nghĩ rì nữa :)). Hình như cái 4r đấy die rồi hả mọi người, nghe phát ... sướng :D

chưa die mah
hình như thế :D
đúng là cãi lão đấy nhìn chả đẹp trai j cả
sao đc bầu làm hotboy nhỉ
hay là HÓT .... s**t :D

winter09

Moderator
We love CVA, cái tên nghe đã thấy thần điêu đại hiệp rồi. Nếu cái đấy mà là 4rum chính thức của CVA II chắc mình sẽ ngất mà chết mất. Viết bài gì mà cứ văng.. như đúng rồi, lại còn chửi nhau. Khiếp!

qua_chanh_chua

còn mấy cái 2pic nói xấu giáo viên + nói xấu sau lưng nhau vv..vv .. Rồi lại còn bày đặt hot boy hot girl ròi cả ... hot gay nữa chứ . :)). Vớ vẩn ko thể tả :))

winter09

Moderator
Tớ thấy cô dạy Tóan cảu tớ nói thế, nhưng hình như các bạn ở trong lớp vui lắm, nhưng nói chung là tớ ko chơi nên ko biết.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000