Chèo mọi người ! Làm wen cái nào ..

<!--QuoteBegin-Anhsytinh191+Feb 13 2004, 09:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Anhsytinh191 @ Feb 13 2004, 09:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 11 A6 có bạn Thu Hương "ca sĩ " của trường mà. Seo lại không xinh. [/b][/quote]
Chị Hương cũng xinh nhưng mà còn chị nào xinh nữa ko hả anh?

Thế thì lớp tớ may mắn nhất rồi, lớp tớ hầu như đứa nào cũng biết về net cả. Mà có nhiều đứa lại còn cực siêu nữa chứ. Nhìn thấy bọn nó trổ tài mà mình lác cả mắt vì CHÓANG.

Anhsytinh191

<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 5 2004, 10:34 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 5 2004, 10:34 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lớp mình lên mạng cũng không đến nỗi tồi................mỗi tội vận động mãi mới đc mấy đứa vào for.........lại ko thường xuyên nữa.....................còn chat chit thì nhìu nhưng mỗi đứa một giờ.......................đúng là chẳng bít đường nào mà lần............LM nhỉ...........có tui với bà chăm chỉ thui :p :p :lol: :lol: [/b][/quote]
U là dân 11A1 á ? :D

rocker2307

Hì hì, chào cả nhà, tớ không phải dân CVA, chỉ do một người bạn nhỏ giới thiệu nên biết, liệu có được chào đón không nhỉ ?
:)

<!--QuoteBegin-rocker2307+Mar 7 2004, 11:56 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (rocker2307 @ Mar 7 2004, 11:56 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì hì, chào cả nhà, tớ không phải dân CVA, chỉ do một người bạn nhỏ giới thiệu nên biết, liệu có được chào đón không nhỉ ?
:) [/b][/quote]
Có chứ sao không............ma`..............bác có mún tham gia Nữ nhi hội không zay. :p (lại bài cũ....)............
@ Anhsitinh : Chip học 10F bác ạ :)

Anhsytinh191

Bi giờ không có đưa con gái nào khoái người iu là thằng đầu gấu cả đâu em ơi ! Không chừng còn bị đạp văng đi chỗ khác đó !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000