Chèo mọi người ! Làm wen cái nào ..

Hmm.......................for mình đc cái ít dân 11 12 vật...................toàn thấy 10 với cựu học sinh ko à...................đề nghị bác nì vào..................chăm chỉ post bài.............à.................Chip có lời mời bác vào Nũ nhi hội cho zui.................bác thấy seo :rolleyes: :rolleyes: :)

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 11 2004, 03:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 11 2004, 03:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Con trai ai lại vào Nữ nhi hội bao giờ :D B) [/b][/quote]
Sao lại không đc...............Nữ nhi hội chào đón tất cả những thành viên " dễ thương " nhứt forum mình..................Thía nên bác Anhsitinh vào cũng chẳng vấn đề gì cả.................hehe............bác WC ko phải cay cú B) B)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 12 2004, 07:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 12 2004, 07:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 11 2004, 03:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 11 2004, 03:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Con trai ai lại vào Nữ nhi hội bao giờ :D&nbsp; B) [/b][/quote]
Sao lại không đc...............Nữ nhi hội chào đón tất cả những thành viên " dễ thương " nhứt forum mình..................Thía nên bác Anhsitinh vào cũng chẳng vấn đề gì cả.................hehe............bác WC ko phải cay cú B) B) [/b][/quote]
Bác nào vào Nữ nhi hội coi như là chỉ còn 1/2 con trai thui đó :D :lol:

Anhsytinh191

hic.... seo cái pic làm wen của tui biến thành thế nì nhỉ ? Rất vui được làm wen với mọi người.
Who_Cares chắc bác không phải dân Chu Văn An hả ? Seo hỏi câu ngỡ ngẩn thía ? 11 A6 có bạn Thu Hương "ca sĩ " của trường mà. Seo lại không xinh.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Anhsytinh191+Feb 13 2004, 02:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Anhsytinh191 @ Feb 13 2004, 02:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Who_Cares chắc bác không phải dân Chu Văn An hả ? Seo hỏi câu ngỡ ngẩn thía ? 11 A6 có bạn Thu Hương "ca sĩ " của trường mà. Seo lại không xinh. [/b][/quote]
:D Thông cảm, em mới lớp 10 B) :p

chào em thực sự ngưỡng mộ thầy phong hiihihihhihih thật đấy kô khéo tyhif lại tưởng nhầm là kô đc tuy nhiên thầy ấy đôi khi cũng làm em sợ nhưng thầy rất tốt

Anhsytinh191

uh ! Công nhận thầy Phong tốt thiệt, dù seo cũng chỉ mún cho học sinh mình tốt lên thui. Nhưng nói thì nói thế nhưng sợ anh vẫn phải sợ thầy lém ! Thầy Phong rất thẳng thắn, giáo viên trong trường còn phải nể thấy đó mà ! Là 1 nỗi lo lắng rất lớn đối với học sinh trong trường ! Nhưng được cái giảng văn hay, dễ hỉu nhưng kỉm tra thì ...đến là khổ !

Nhoc_Maruko

Member
úi giùi thầy Phong mà kiểm tra hay trông thi thì ............ <_<
cứ gọi là .............thà ta chết chứ đừng dại mà ngọ nguậy gì !
B) :rolleyes:

blue eyes

Moderator
mọi người ơi
em kém tinh học lắm ai có lòng hảo tâm thì dạy em cách chèn ảnh lên 4r được ko????
hihi em cảm ơn trưỡc nha
mà sao 4r của mình buồn thế ạ????
có cách nào làm nó vui lên được ko :(

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-tieu su muoi blue eyes+Feb 26 2004, 06:35 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tieu su muoi blue eyes @ Feb 26 2004, 06:35 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mà sao 4r của mình buồn thế ạ????
có cách nào làm nó vui lên được ko :( [/b][/quote]
Hình như chưa có lúc nào vui :huh: :(

Anhsytinh191

Có vẻ như đúng ! Cái 4rum trường mình được liệt vào loại chán của chán ! Không có 1 bóng ma nào .... không bằng 1/100 của cái chủ đề về Chu văn an bên ttvnol !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000