chào cả nhà

Monté Cristo

=))
cái thằng này hôm nay mày điên à =))
lại còn tự giới thiệu
=))
sao ko nói rõ cả ngành nghề đi mày =))

p3yeu

Member
ah thì ra bạn tuấn là bạn của bạn hiếu ah
vui nhỉ ;-) ;-) hình như tớ quen bạn tuấn đấy,hôm trước gặp trên trường,trông phong cách thật đấy ;-) nhưng ko hiểu đi với con nhợn nào xấu thế ;)

baby love

Moderator
Ủa hóa ra bạn Tuấn với bạn Hiếu quen nhau à ??? ừ nhỉ cùng lớp Lý
cá vàng
Nguyễn Anh Tuấn
Lớp: Lý - 2003-2006
Trường: Chu Văn An
Đang ở: Vietnam
Nhưng tớ nghĩ có người đang nhầm chỗ =))=))=))

mark_ecstasy

Chắc nó nhầm ý mà Hiếu ;-) ;-) ;-)
"Thiếu chủ đảo đào hoa" là cái gì hả thằng Ezote hâm kia :D :q: :q: , xem film nhiều quá à :D
Mà rốt cuộc thread này lập ra để làm gì vậy :| , để giới thiệu bản thân với làm quen à =)) =)) =))
liz_va_tun said:
ôi tớ viết đựơc ít bài quá. uhm`... viết thê' này ko biết có bị mod khiển trách ko nhỉ? ôi, tớ sợ quá!!
>>>> Dek hiểu gì =)) =))

p3yeu

Member
:D:D:D bạn Đinh hạnh d9 có quả chữ kĩ làm tớ giật cả mình đang đêm :-S ko khác the ring là mấy đâu :D:D:D

chocomog_257

Moderator
Ặc, mấy vợ chồng H2S bít bạn Tuấn cá vàng rồi lại còn thik đi... làm quen =))
@ Huyền: chữ ký của bẹn ý là cái cảnh trời mưa trong fim Hoa hồng tình yêu buổi chiều trên vtv1 đấy, fim tình cảm chuối củ 100% chứ có phải kinh dị đâu nhể =))

mark_ecstasy

bupbelight said:
:D :D :D bạn Đinh hạnh d9 có quả chữ kĩ làm tớ giật cả mình đang đêm :-S ko khác the ring là mấy đâu :D :D :D
>>>> Hờ hờ, sao ấy nỡ nói thế :-( , đang romance lại có the ring ở đây :q: :q:
chocomog_257 said:
@ Huyền: chữ ký của bẹn ý là cái cảnh trời mưa trong fim Hoa hồng tình yêu buổi chiều trên vtv1 đấy, fim tình cảm chuối củ 100% chứ có phải kinh dị đâu nhể =))
>>>> Bẹn Minh tính ý wa' nhỉ :D , nhưng mà đây ko phải là film tình cảm chuối củ 100% :q: :q: , đây là bộ drama hay nhất dựng theo manga mà tớ từng xem :x :* . Nói thế oan quá :-(

mark_ecstasy

Ezote said:
phim đó có gì hay, toàn gay với les, loạn luân
>>>> Sao thế Hiếu :q: :q: , mày xem rồi à =)) , hôm trước bị tao trêu tao là les với lại bisexual nên sợ à :p ;-) . Ko phải ám ảnh thế đâu :q: =)) :D
Dù sao cũng cảm ơn mày cái link manga, còn chuyện tao có phải bisexual hay ko thì ...mày nghĩ thế nào thì nghĩ :cool: .
Đùa, film này ko xem phí cả đời, nó ko có les, chỉ gay 1 tí do mixin' tình cảm thôi :| , xem Full House cũng hay đấy, buồn cười chết =)) :x

mark_ecstasy

bupbelight said:
:D fim đấy tớ thấy đồng cảm với bạn hiếu đấy :D
>>>> Ầy ầy, thằng này nó ko biết gì đâu ấy :D :D :D. Film với truyện của người ta giá trị nghệ thuật là ở chỗ đây, bỏ đi thì chết à :q: . Với lại ấy cứ xem hết film đi, sắp hết gay rồi =)) =))

shosaitoki

bọn mày đang nói chiện phim ảnh thi` tao quảng cáo lun thể, Fullhouse 4 DVD chất lượng tốt, phụ đề Việt, giá cả có thể thương lượng. mại zô mại zô :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000