cần mua áo rock

em muốn tìm mau 1 cái áo rock _ nhưng tìm mãi chả thấy chjoox nào bán được cái nào mình thick cả , laik ham hiếm địa chỉ mong mọi người tìm giúp chỗ ...... hoặc đ/c vẽ logo rock đẹp ............... thank

smooth

Member
cần band gì, hình ai hả em ?? Mà sao nhiều ng` thích mặc áo rock thế nhỉ :)) mình thấy mặc vào ngại ngại thế nào ý :)) :">

phongvan

Member
lên Rockvn ah
có thằng chuyên vẽ áo đấy

ps:nhờ anh smooth tìm hộ cái áo opeth sao mãi chẳng thấy rely j cả

smooth

Member
opeth anh chưa tìm, chắc là cũng có nhưng mà phải đi hơi xa, với cả giá chắc cũng ko mềm bằng ở VN đâu, tầm 200k, 300k cơ :(

ừm , có người bên tiachopvn cũng vẽ nhưng vẽ logo dễ nhanh hỏng và cũng ko đuowcj đẹp lắm , hình vẽ vào là màu trắng đen .........
trên cõi xương thấy bảo đó là soprock của hà nội . nhưng tàn cỡ áo to dành cho con trai là chính , con gái thì nhìn chả khác bao tải quấn quanh người vậy .......

to anh đất đá; nhắc đến NGÔ QUYỀN thì người ta nghĩ ngay đến bọn đầu âu mặt ngựa ngay , híc , chả bít sao lại có cái quá khứ âyys cơ chứ ....... năm em vào trường , trường ấy mới được xây dựng xóng năm trứoc , học hành buồn cười lắm , tụi em vẫn khoái học dưới nhà cấp 4, tuy nhĩn xơ xác nhưng được cái nằm xa phòng kiểm soat của thầy cô , mùa mưa cứ gọi là đoàn kết tập thể , ngồi xúm xít lại nhau , mùa đông thì lạnh thật , cửa sổ lại hỏng ....... nhưng cái đó không bằng việc mỗi lần đứa nào buồn đi wc thì có mà gọi là chạy toán loạn , vì nó nằm mãi tít đằng sau khu nhà tầng mới xây .......... đôi khi cũng có lợi bằng việc , bàn dứoi nhà cấp 4 thủng lỗ chỗ ,chắc các anh chị khóa trước tron lúc túng quẫn ko học bài đã làm 1 việc vô cùng cao cả để lại cho khóa đàn em đưộc hưởng thụ thheo ........ cũng nhìu cái hay lắm , như đàn cây bạch đằng đằng sau trường vậy , cả cái giếng với những lời đồn đại ko có thật của các khóa truyền tai nhau để rồi càng bóp méo sự thất lịch sử đi .......... he he ..... trường ta cũng có nhìu kỉ niệm đẹp lắm , tiếc là giờ ko học ở đó nữa , cái cảm giác của 1 trường học cũng tan biến

BlackDragon

Active Member
Anh có 1 cái áo slipknot cỡ S nên anh không thể mặc vừa được =))
Nhìn chung bây h chẳng thích mặc áo rock, trừ 1 cái hình John Lenon rất thích :D

BlackDragon said:
Anh có 1 cái áo slipknot cỡ S nên anh không thể mặc vừa được =))
Nhìn chung bây h chẳng thích mặc áo rock, trừ 1 cái hình John Lenon rất thích :D
vậy bán rẻ lại cho em _ oke ko? nhưng mà anh post em xem hình ra sao ? cỡ S chắc em mặc vừa _ he he_ nhưng anh có bán lại ko? mới được chứ....... có thể thì chuyển nhượng lại cho em nhé _ thank

phongvan

Member
smooth said:
opeth anh chưa tìm, chắc là cũng có nhưng mà phải đi hơi xa, với cả giá chắc cũng ko mềm bằng ở VN đâu, tầm 200k, 300k cơ :(
lần tr lên Còi Xương
ông chủ hàng cũng bảo hàng opeth khó lắm
hình như mấy hãng kiểu ỉon maiden hay soil rock k0 làm
chỉ có áo xịnhawnr
cỡ vài trăm->chết tiền

smooth

Member
để anh xem, nếu 150K đổ lại thì có được ko ?? bên này nó bán nhiều hàng lắm, vòng vèo, mũ mão, khăn khố gì có hết, chỉ tội ko có $ mua thôi =)) Anh thì ko mua rồi, mua xong cũng ko muốn mặc :)

phongvan

Member
smooth said:
để anh xem, nếu 150K đổ lại thì có được ko ?? bên này nó bán nhiều hàng lắm, vòng vèo, mũ mão, khăn khố gì có hết, chỉ tội ko có $ mua thôi =)) Anh thì ko mua rồi, mua xong cũng ko muốn mặc :)
ok
đừng trên 200k là đc anh ah
>:D< >:D<

Em bit moi cho o Doi Can nhung muh chua vao xem dc.May lan qua day toan thay dong cua T_T.Hinh nhu o gan go` Dong Da cung co 1 cai rock shop hay sao y'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000