cái này dành riêng cho mem D3 nhá

Em chả hiểu gì :-S
Hehe mày ơi tối qa tao ngủ ngon lành , tại tao vứt con gấu vào trong tủ rồi =))

Mệt qá , có lũ nào hát karaoke 4 tiếng ko :|

goliath_nu

vừa ngồi với Minh , nghe nó kể , cũng thấy chán , hơi cạch vụ ra mấy nước Tây phương.
Con người sống được là nhờ có thức ăn , nước uống . Tây ta đều thế cả , giống nhau .
Thằng Minh qua đó , văn hóa xã hội còn đỡ , chứ chuyện ăn uống thi` đúng là khác xa Việt Nam mình . Chả hỉu mấy ông bà Usa làm ăn kỉu ji` , mà để thằng bé phải ăn cơm trắng với thịt nhạt , chấm mứt dâu . Đến chán .
Đang sống ở nhà , cái ji` cũng có . Sang đấy thi` như thằng coolee thế kia . Sống ất ơ , ăn uống như khịt khịt . Nó còn đang ước có rau muống luộc với ruốc kia kìa >"<

Keke biết thế từ đầu dặn Minh bắt chước Huy , mang theo lọ ruốc , sang đấy tha hồ chấm chấm mút mút :p
Khổ thân , ở nhà chả fải lo gì , sang đấy fải tự lo tất , chả hiểu nó sẽ sống thế nào , khéo lúc về còn có bộ xương :-<

chuc' mung` cac' em D3 bi h da~ thanh` dan` anh dan` chi. trong truong` roi :D mong cac' em tiep' tuc noi' doi~ va` fat' huy truyen` thong' D3 :)) nhug fat' huy limited thoi chu' dung` de qua' da` nhu 12d3 nha'

Red Devil

Member
Ý chị Ly đây là các em đã quậy thì đừng để bị bắt ấy mà............Phải rút kinh nghiệm từ những người đi trước và ngã trước................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000