cái này dành riêng cho mem D3 nhá

Ối giời ơi câu kinh chưa kìa ặc ặc. Đến là sợ. Bài trả nhìu tí lào nhẩy.
Bọn mày ơi hum nào lên trường xem thông báo đê! Sáng thứ 2 đứa nèo vướng ko? Mỳ ơi sáng thứ 2 đi đi tao với mày bùng Toán ông Trung hè hè hè >:)

iu_hunnie

tớ thay mặt nha` gái giao my tru cho ấy duy anh ạ :-w ấy la` ấy phải có trak nhiệm chăm sóc my tr đến nơi đến trốn , nhân danh exNSL ấy nên xin hứa :x vì danh dự NSL :))
gì mà ghê thế này, nhà trai nhà gái nào chứ nghe ghê wa:)) :"> , lại còn giao ai cho tớ nữa:"> :)) =))

Chế sin phiép các bác nà cho iem thông báo nịc trình của chúng ta vụ đi KFC do đại ja Minh chủ chi =))
Sáng thứ 3 , 8h, mời quí vị và các bạn có mặt tại cổng chính ngôi trường thân yêu of chúng ta . Những bạn nào phải thi nên nớp ( như tớ :-< ) thì vô xem xét tình hình 1 tí rồi nại họp mặt nại ở hàng nước mía :D Sau đóa chúng ta khỡi hành đi KFC =))=)) Iem xin hết thông báo :D
@ Thèng TANH : Bùng bèo gì :-< Nhỡ mồm hẹn nó T3 roài , sao mày ko nói sớm là bùng đc :-<
@ Trà : Này đây nà đây đek thièm tranh giành nhớ , chồng mày tự nguyện trao phâ... gửi thận nhầm trao thân gửi phận nhầm tiếp trao tem cho tao đấy chứ :">

22{Dsmbr

@ mỳ : cứ cho như la` thằng kụt nó tự nguyện trao tem cho ba` , thế tôi hỏi ba` vuốt mặt phải nể mụn , ba` biết nó la` ông xã tôi ma` ba` còn tiếp tay cho nó gian dối a`>"<

iu_hunnie

ac
the ko ai dai dien cho nha` trai ra fat bieu? ah
the thui tao xung fong lam` vay
dc hok Lan

có gì đâu mà phải đại diện cho nhà trai phát biểu chứ:"> :))
mà sao bạn PA cứ thích gọi tớ = cái tên ấy thế nhỉ :-|

:( ác thế, lại di thứ ba:(tao lại đi học:(
hay là bùng;-) ko học văn hoá mừ, hehe=))
con Tru cũng bùng đi, lôi cải bạn hunie hay sweetie của mày đi=))
@DA: ấy ghê gớm thế:-S mà kêu ru được rồi, khỏi rukawa mất công:|

Lil_trukd

ở đâu ra mà lôi đi :|
mà tao bảo DA hiền lém.....hiền cực ý , ko ghê gớm đâu ...đừng hiểu lầm bạn ý
tội nghiệp bạn ý ra :-<

Hix! KFC là vụ nèo sao tao ko biết???? Chúng mày bất công :((
mai có đứa nào đến trường hông? Đi thì 9h có mẹt ở trường nhá.
Tạm thời có mỳ + tao với vợ tao. Đứa nào đi ko? Hội thảo tí cho zui, nâu ném ko gặp chúng mầy ^^
@Duy Anh: bạn có đĩa Opeth ko mình mượn cái ^^

Hix , sau 2 ngày ốm đau quặt quẹo :-< tao đã trở lại :> ( tuy là hôm nay vẫn hơi ốm nhưng mà mai tao vẫn đến trường bình thường ) :) Hihihi hẹn chúng mày ngày mai nhá ;-)

Đùa chúng mày ơi tao chết đây , theo nguồn tin mới nhất của thằng Tuấn ( nguồn sâu xa hơn là của Ms Dương ) , thi vượt rào phải thi tận 3 môn :(:)(( Văn, Toán , Anh :(( Mai phải đi nộp tiền , tao chết đây , thi cả Văn Toán thì thi kiểu chết gì bây h :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000