cái này dành riêng cho mem D3 nhá

lalala , mạng nhà gf sửa đc zồi tha hồ vào chat mới bf nhá =))=))=)) :x:*>:D< yêu thế chứ lị =))=))
@ Bình : Này ko phãi đễu nhau , tớ là tớ có bf rồi nhá :"> :">

Mịe cái con =))=)) tiền mới chả nong .Mà mày ơi , film Goong hay quá , yêu anh Shin quá :x:*:"> . Mà cái đĩa của mày như shit í , Yul thì nó đọc là Lu , Chae Geong thì nó đọc là Chê Zin =))=)) , còn Hyo Rin thì là Sao Lin , mịe tao mà ko đọc Hoa Học Trò thì chịu chết quả tên nhân vật =))=))

theshadow

Member
nài nài.......cái thằng Shin nó có cái gì hay mà gf iu nó thế..........sang Hàn oánh chít nó bi h chứ lại....:-w:-w thế mà mồm nói chỉ iu bf.....:-w=))

gypsy_luv

@ Mỳ : thì đĩa quái nào nó chẳng thế, bây h trừ khi kênh hn chiếu lại có nguy cơ mày mới nghe dc tên đúng , đọc anh yul ra anh Lu >____< , chết cười, anh đẹp zai thế, gầy thế gọi anh là Lu Lu nghe như kêu con milu ý.

Eo bạn Duy Anh Trần Phú là ai thế :D , nick nghe hay vật :x :">
@Bf : Oài Shin đẹp trai hơn nhưng mà yêu bf hơn mà :x:*>:D<:">
Lúc đầu xem thấy Yul đẹp trai hơn Shin , càng xem càng thik Shin :x

theshadow

Member
hội chứng Goong hết zồi àh...........cuồng hết rùi àh..........:-w
gf ui trong fim có cảnh nào tình cảm hok......:">:"> mình cùng xem đi.....:">:">

òh ra thế =))=)) ai nhỉ ai nhỉ :-?=P~
chết chết ko đc , bạn Duy Anh khai ra mau lên , , cho tớ xem xem đứa nào kín mốm kín miệng ko thèm khai bf cho bạn bè :-w

Gớm chết , các bạn cứ thi nhau hunnie với sweetie , tớ là tớ ghét nhất thể loại giấu của >:) . Có bf hay gf gì thì trưng ra cho bàn dân thiên hạ chiêm ngưỡng = tán tụng chả hơn àh :"> cứ phải giấu như mèo giấu shit í :"> =))=))
thế cuối cùng thì hunnie của bạn Duy Anh là ai và Sweetie của bạn Trà My là ai nào :-?

gypsy_luv

hik sao các bạn cứ bàn chiện bf gf thế kia, ngại quá, tớ phản đối.
@mỳ mày ơi mày xin dương chuyển buổi học sớm 30' dc ko >__<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000