cái này dành riêng cho mem D3 nhá

Lil_trukd said:
Ah` thi` ai dăng kí CLB TA roài thỉ nên đi thoai, đăng kí rùi mà.
Mà ông Nguyên kia DS là ji` thế :-?:-/
DS la` Dance Sport ma`:> Tham gia nhie^u` CLB cho no' khoe?>:) :))
9h15 tui phai? hoc. the^m ro^i`---> Ne^n di nghia~ la` ko ba(t' buo^c. ha?:-/

Lil_trukd

Ko ba(t' buo^c.:D
Nhung ma` di cho no' du? vi`ai bao? o^ng da(ng ki'roai`.
Co' ji` thi` nha(n' cho cai' ban. di cung` o^ng hum trc' ho^. tui nhe';)
Tru :D

@tru: điểm danh hả mày,hihi=)) nếu tao rút khỏi CLB tiếng anh thì vẫn cứ đi nhưng mừ ko điểm danh fải hôn?
mà chắc nô đi đâu, papa tao đi nha trang rồi, còn tao chiều hum thứ tư cũng đi sapa lun=;
mà bọn RG toàn tổ chức vào 2h chiều thứ tư mà:-/ kì thế lần này đi sáng à:-O
mà có lẽ fải lập riêng box cho CLB tiếng anh|-)

ngoìa rạp đang có She's the man , đứa nào đi xem hok ?
có amanda bynes , xinh vãi chấy :x
áh tao còn chưa xem MI3 với cả The transporter 2 :(( đi đi mày

evols^-^

Member
hix co' ko lên mấy ngày ma` đọc lại cha? hỉu ji`
@ Tru : hĩ HC hay teh ma` xem ko hỉu ah
đoạn cuối anh Shin khóc xuc động vật nhưng ko = Bi trong "ngôi nhà hạnh phúc":)
ui hum anh Bi đến TP.HCM cảh đc di ngôi` khoc' loc' :(( bi h van~ tiec

tao nói thật nhá , từ trước đến h tao hok nói , nhưng mà bây h tao hok nhịn đc
tao cứ tưởng D3 là hướng ngoại lắm , quan hệ quốc tế rộng lắm , bây h mới biết lúc nào cũng tách biệt như chui vào vỏ ốc
thử xem lại xem chúng mày đóng góp đc mấy bài cho lớp nào , , hok ai vào câu thì kêu buồn , bây h có người vào thì xích mích , tao chẳng hiểu chúng mày ntn
tao đã xin lỗi chúng mày rồi , đúng chưa , tao cũng nói những người # là đừng vào box lớp mình nữa rồi , muốn ntn nữa
lôi ra to tướng cả chuyện lên , rồi lập cả 1 topic mới , chúng mày muốn khoe xích mích ra nữa àh , hay hớm lắm chắc
tao biết là ko vì nể tao thì chúng mày còn khó chịu nữa , vì có Si vào spam
tao thấy lớp mình phức tạp quá , tao cũng chán rồi
nếu hok thik , chửi tao í , vì tao là người lôi kéo mọi người vào spam
đừng có xích mích với người # làm gì , người ta chửi cho , cả cái lớp ko biết bảo nhau , àm còn phải lôi ra cho cả bàn dân thiên hạ ngắm nghía
đứa nào đọc xong mà tức , chửi tao thoải mái , tao cũng muốn chúng mày hiểu nhau hơn , hiểu tao hơn
thế thôi , cám ơn vì đã đọc

girl_heidi289 said:
tao nói thật nhá , từ trước đến h tao hok nói , nhưng mà bây h tao hok nhịn đc
tao cứ tưởng D3 là hướng ngoại lắm , quan hệ quốc tế rộng lắm , bây h mới biết lúc nào cũng tách biệt như chui vào vỏ ốc
cai nay la the nao?tach biet nhu chui vao vo oc=ko cho nguoi lop khac vao 4zum a?
thử xem lại xem chúng mày đóng góp đc mấy bài cho lớp nào , , hok ai vào câu thì kêu buồn , bây h có người vào thì xích mích , tao chẳng hiểu chúng mày ntn
tao đã xin lỗi chúng mày rồi , đúng chưa , tao cũng nói những người # là đừng vào box lớp mình nữa rồi , muốn ntn nữa
lôi ra to tướng cả chuyện lên , rồi lập cả 1 topic mới , chúng mày muốn khoe xích mích ra nữa àh , hay hớm lắm chắc
tao biết là ko vì nể tao thì chúng mày còn khó chịu nữa , vì có Si vào spam
tao thấy lớp mình phức tạp quá , tao cũng chán rồi
nếu hok thik , chửi tao í , vì tao là người lôi kéo mọi người vào spam
đừng có xích mích với người # làm gì , người ta chửi cho , cả cái lớp ko biết bảo nhau , àm còn phải lôi ra cho cả bàn dân thiên hạ ngắm nghía
đứa nào đọc xong mà tức , chửi tao thoải mái , tao cũng muốn chúng mày hiểu nhau hơn , hiểu tao hơn
thế thôi , cám ơn vì đã đọc
may hoi bi qua loi roi my a, neu co chang do chi la mot loi nhac nho nhe nhang, con neu may cu hay suy nghi the nay thi chac ko bao h co ai noi j nua dau. vi may la nguoi loi keo si spam ma moi nguoi chui may a?
tao ko nghi nguoi khac se chui cho vi xich mich loi ra cho ban dan thien ha ngam ngia

@tru: chấm dứt đá nhau ở đây, nếu đã ko hợp nhau thì tốt nhất là tránh nói chuyện fải ko mày.
dù sao tao cũng xin lỗi mày nếu tao quá lời....:(

Lil_trukd

nay` o^ng Nguye^n,
bit' World game canh. trie^n? lam~ Giang? Vo~ chu*'?
Rose garden o? ga^n` do', ga^n` do^i' die^n.:D
170 Ngoc. Khanh' cho^~ co' nh` bao? ve^. y' =P~

Lil_trukd said:
nay` o^ng Nguye^n,
bit' World game canh. trie^n? lam~ Giang? Vo~ chu*'?
Rose garden o? ga^n` do', ga^n` do^i' die^n.:D
170 Ngoc. Khanh' cho^~ co' nh` bao? ve^. y' =P~
Ban. co' giai? thich' chan' che^ to*' cung~ chi? bit' la` no' o*? da^y', ko di du*O*c. da^u,phai? di hoc. the^m ma`. Ko hoc. thi` da~ di ro^i`:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000