~*~các pé D5~*~

x0x_shady_x0x

hic....thậm chí còn chưa tập trung mà e sắp bai bai các anh các chị rùi :(( đau long` quá :(( lạy chúa là mm e hôg rút đc hồ sơ [-o<

F với D5 cùng là pháp...phân biệt jì nữa :-j

babytomato

:d , hiiiii , từ hum nay em chính thức bye bil để qua D5 , nhg mà nghe nói chuyên nam nay học cả chiều hả, >"< điên .Đến lượt mình vào thì học khổ hơn

thuytien

:x >:D< Thay moi nguoi cai nhau mai ve chuyen chuyen voi bill nhi?:) ;-) :D Em lap :) 1 cai topic cho lop :) f roi day',moi n:) guoi vao` ung ho em nha':*

nenu_aloha

Member
các em gái bé bỏng thân yêu... vì thứ 2 các em sẽ tập trung buổi sáng tại trường lúc 7h30, thế nên hôm đó, mong các em lưu ý tới một chị đen đen, cao cao đi phát tờ rơi cho clb br nhé..,. ^^ ( đấy cái số mình nó kho thế đấy, suot ngay đi nàm culi.. amen! ) , neu cac em co nguyen vong tham ra bong ro, hoac co thac mac j ve viec tuyen sinh, cac em cu hỏi thang chị ý nhé... chi ý se tra loi ngan gon va day du nhat cho cac em.. amen! ^^, chuc mot ngay vui vẻ và ko mưa...!

phongvame

THÔNG PÁO MỨI : CÓ 1 PỌN TIN LÀ HỤI LỪA TÌNH ĐANG TÁC OAI TÁC QUÁI NGOÀI KIA VÀ SẮP BÀNH TRƯỚNG THÍA LỰC CHOA NIN THÔNG PÁO CHOA TỨT CẢ THỪN DƯN CỦA ABC COMPANY ĐỨNG LÊN DỰNG CỜ KHỞI NGHĨA JÀNH LẠI THỊ PHỪN ĐÀN ÁP HLT .AI CÓ SÚNG DÙNG SÚNG AI CÓ GƯƠM DÙNG GƯƠM AI KHÔNG CÓ J` THÌ DŨNG MỒM NÓI CHỬI PHẢI LẬT ĐỔ CHẾ ĐỘ HLT NGAY LẬP TỨC TRC' KHI NÓ KỊP LỨN MẠNH .
TIẾN LÊN ANH EM CHARGE !!!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000