Các bạn nữ! Có ai biết đá bóng hông???

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
nenu_aloha said:
Tâm địa xấu xa!!! Bạn gì milkywayprincess ui! Sao bạn tốt thế??? Ở đây có mỗi bạn chung tiếng nói với tớ.... bạn là B or G thế??? Hu hu, sao mọi người ko bàn ý kiến giúp đỡ đi mà cứ ngồi buôn dưa bán thịt ở đây thế???? Tui ko muốn bị delete topic đâu đấy, mà sao cả mod cũng vào tán phét là thế nào??? Trời lạnh wa.....
chán đời quá nenu ơi,tớ lại là con gái mới chán chứ?!ko thì....trai chưa vợ,gái chưa chồng ,lại đồng cảm với nhau thế này....chậc!.cậu ko thất vọng chứ?
nhưng tớ sẽ luôn bênh vực cậu khỏi mấy tên mèo già hóa cáo:>>

nenu_aloha

Member
Hà, bạn ơi! Bạn hiểu lầm ý tớ rồi. Tớ hỏi thế là vì sợ nếu ấy là con trai thì nguy to... ( bọn con trai là hay giả nhân giả nghĩa thế lắm ) ! Sao lại thất vọng cơ chứ??? He he! Có đồng minh rồi, ko biet Ams có tuyển Bóng đá nữ ko nhi?

cheryl

My ơi, hờ hờ, sao mày không rủ tao đá bóng nè :) Chắc tao mà trong đội thì ... thua thảm hại mất ( ko cần biết tao chơi ở vị trí nào :p )
Để tao đi kêu gọi cho, nhưng có lẽ bóng đá không thu hút được con gái thời nay lắm đâu :(
Biết lí do vì sao ko ??? Bởi vì con gái quan niệm chán lắm, chơi bóng là thiếu nữ tính, là tự sát Xã Hội :) Chán chưa. Thêm nữa là con gái hay lười vận động :) nên bóng đá dường như không được để ý tới bao giờ :D
Tất cả những cái trên là rút từ kinh nghiệm bản thân :p , mặc dù hồi cấp 2 thích bóng đá nữ lắm :D

nenu_aloha

Member
Oài! Quan niệm sai rồi, mày quên là hồi cấp 2 trường mình có tổ chức Giải bóng đá nữ à? Lớp của em Vô địch nữ đây nè!!! Hè hè..... mặc dù bọn con trai chỉ dc giải rút nhưng còn oách chán....Thế mà... Dc, cho Ly vào luôn, như vậy là đội bóng co 4 người rồi.... hà hà... nhầm, 5 người chứ! Còn ai đăg ký hông??? Ai bảo mày là chơi bóng thiếu nữ tính??? Điều này chỉ đúng với các chị ở Tuyển nữ Quốc gia thôi, còn với lũ " Bà đầm ngoi đít vịt " như tụi minh thì việc đá bóng đồng nghĩa với Ha hahahahahahah =======> " MEAN GIRLS !!! " .......................................................................................

Đấy đấy, thấy việc này hay ho chưa??? Còn về việc lười vận động ===> hãy nhìn tấm gương của thấy dạy bóng rổ ( hu hu hu, thầy ơi em xin lỗi thầy..... chỉ là vd thôi ạ ! ) ===> đấy vì lười vận động ( hồi bé thôi ) mà thân hình của thầy trở nên nặng nề như vậy đấy ( may mà sau này còn tập thêm BR ko thì trông ntn nhi? ) ====> vì thế các G hãy " think again " đi !!!! May ra còn kịp hehehehehe......

cheryl

Úi giời, em lạy chị mà, em có biết đá đấm j` đâu, chỉ đùa thôi mừh. Cho em rút lui đi :-( Để tao đi cổ vũ, hứa danh dự là đi cổ vũ :D

nenu_aloha

Member
Này, nếu mà mày muốn đi cổ vũ thì tao mong mày sang D9 mà cổ vũ cho các B, bong đá nữ thì có thể ko bàn đến nhưng bóng đá nam, nhất là BD nam D9 thì cần phải lưu ý.... sắp đấu rồi đấy ===> về sân nhà mà update thông tin Ly ui!!! " hi d9! " . Ok ?
@ Cái bài tao post dài dài ý!!!

oneeyedMasamune

nenu_aloha said:
Oài! Cái topic mình lập bị ế rồi!!!
triết học gọi đây là hệ quả tất yếu.....bạn gợi ý lập ra club gì đấy (fashion hay movie...) thì còn có ng` hưởng ứng......chứ nói đến sport thì đúng là đã chạm vào nỗi đau ngàn đời của các chị em rùi......ko phải họ ko thik......tui thấy trong các giải thể thao của trường con gái cũng tỏ ra máu me lắm(cổ vũ ý mà)......nhg đến lúc tự mình lâm trận lại ngại........kẹt vấn đề thể lực....sợ va chạm ...v...v.....===> ế là phải............nhưng thôi.....cứ cố gắng vận động đi...biết đâu.....

nenu_aloha

Member
Biết đâu đấy sẽ trở nên nổi tiếng và được hâm mộ như là Maria Srapova thì chết!!! Hà hà ( mình viết đúng ko nhỉ? )..........tui là con gái nhưng đâu có ngại ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000