Các bạn nữ! Có ai biết đá bóng hông???

nenu_aloha

Member
Uầy! Sao không trường nào có đội bóng đá nữ nhi? Sao mà thiên vị thế ko biết, hồi cấp hai còn có hẳn giải bóng dành cho các bạn nữ thế mà lên cấp 3 lại tịt ngóm các phong trào..... vô lý óa! Có bạn G nào thích chơi bóng đá ko???:) =))

tuankazzan

Member
Ồ phong trào bóng đá nam còn kẹp dí dì dị nưã là phong trào bóng đá nữ!
Cái này phải hỏi thầy Thịnh thui My ạ!
Ma sao My tham thế!
Vừa muốn bóng rổ vưà muốn bóng đá à?

nenu_aloha

Member
Uầy! Đá bóng là do sở thích từ hồi cấp 2 roài, còn bóng rổ là do yếu tố ham học bất thành văn của tớ ( thêm vào đó :" phải học bóng rổ để theo kịp thời đại chứ, đang mốt mừ.....! "). Có ai cấm đoán gì đâu.

trungvb

Moderator
BlackDragon said:
Thành lập đi em, cho anh xí 1 chân "chuyên viên phục hồi thể lực" :q: (thực chất là chuyên viên xoa bóp, mát xa ấy mà =)) )
BlackDragon said:
Thành lập đi em, cho anh xí 1 chân "chuyên viên phục hồi thể lực" :q: (thực chất là chuyên viên xoa bóp, mát xa ấy mà =)) )
sao lại dành công việc của e hả anh,,,,:p ;-) ;-) ;-) ...a già roài phải nhường lại cho lớp tre chứ

tran hoang long

anh Phong cứ thấy chỗ nào có các em, có ý định là ông anh nổi máu anh hùng luôn thế, già rồi anh ơi,về vườn chăm vợ đi, còn chú Trung còn trẻ quá, tập thêm đi, anh em để cho em làm cho, em cũng định học Y, đúng nghề rồi! Duyên mà!

nenu_aloha

Member
Way! Sao cai topic của mình lại biến thành thế này??? Các anh nếu có nhu cầu tìm việc thì xin mời liên lạc với công ty Tẩm quất gia truyền ở Phòng Bảo Vệ nhé! Lạc đề rùi!!!

@medusa : Ai thế nhỉ???

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
BlackDragon said:
ý tưởng vô cùng trong sáng của nenu aloha đã bị mấy anh ông anh giai lợi dụng rồi.cậu có cần tớ marketing hộ ko?

bestboy_D1

Member
Anh cũng đăng kí một chân làm chuyên viên phục hồi thể lực,tự thấy mình có những ưu điểm sau:
-Có kinh nghiệm
-Tuổi tác vừa phải(ko trẻ ko già)
-Rất lành nghề!!

nenu_aloha said:
Uầy! Sao không trường nào có đội bóng đá nữ nhi? Sao mà thiên vị thế ko biết, hồi cấp hai còn có hẳn giải bóng dành cho các bạn nữ thế mà lên cấp 3 lại tịt ngóm các phong trào..... vô lý óa! Có bạn G nào thích chơi bóng đá ko???:) =))
2 năm trước có giải bóng đá nữ của trường mình
nhưng năm ngoái do ko có lớp nào đăng ký nên ko tổ chức được
hình như cần 4 lớp đăng ký là có thể tổ chức được giải thì phải
hy vọng năm nay đc xem các em gái đá :D

nenu_aloha

Member
Tâm địa xấu xa!!! Bạn gì milkywayprincess ui! Sao bạn tốt thế??? Ở đây có mỗi bạn chung tiếng nói với tớ.... bạn là B or G thế??? Hu hu, sao mọi người ko bàn ý kiến giúp đỡ đi mà cứ ngồi buôn dưa bán thịt ở đây thế???? Tui ko muốn bị delete topic đâu đấy, mà sao cả mod cũng vào tán phét là thế nào??? Trời lạnh wa.....

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
anh hiếu ơi!sao anh lại ra nông nỗi này?y học hiện đại bó tay rồi!
nenu lấy cái tên topic đứng đắn thế mà ko hiểu sao lại kích thích tư tưởng lớn
của mấy anh giai thế nhỉ?
tớ lại học bên ams nên ko giúp ấy marketing đc! có mấy bà chị bên cva thì lười vận động lắm

LiA#1$

Bóng đá nữ à!
Lớp F vô địch là cái chắc, cứ nhìn những cặp Đùi trong mơ của các cô gái vàng ấy mà xem! chậc chậc(cái này chỉ ai xem duyệt văn nghệ mới bít rõ)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000