cac ban khoi 10 oi!

Nhoc_Maruko

Member
Em thấy mọi người hơi bị quá khích rồi đấy :blink:
Có gì to tát đâu mà cứ lục đục cơ chứ!
Nhất là bạn N.Tuấn Anh ý ! Sao cứ lôi 03_06 ra vậy??
Hay ho gì khi gây sự với các bậc tiền bối (cụ thể ở đây là anh 1001ccd) chứ ?
:lol: thôi giảng hoà nghen B)
PEACE FOR ALL THE WORLD

phanviethung

so that day dau biet tri anh noi tieng ko ngo dan anh chi the ahhahahahahahaah tri anh oi anh con tre con lam dung co ma vo van hahahahahahahaahhaha anh dung csai nhau keo lam mat hinh tuong day nha ahhahaahahhahehehehehehehe ko hieu lam sao ca nhi noi ve 1 nguoi thi tui noi ve tui ne
ca cai ban long kia cung dung noi gi ca nha dung gay mat doan ket anh em phai yeu nhau chu :eek: :D :rolleyes: B) oi hom nay la ngay gi ma dep the
tren troi co ngan vi sao
muon ngin cau noi vi sao yeu nang
mua thu la rung day troi
ket lai thanh tieng yeu em that lonfg hahahahaah <_< :angry:

1001ccd

Member
kô dám kô dám, tui nay quê mùa lên thành phố dao chơi thôi, có là cái gì đâu, chú phanviethung cứ nói quá rồi, nếu kẻ quê mùa này đã làm gì xúc phạm đến một-số-con-người thì xin bỏ qua cho!

Nhoc_Maruko

Member
:eek: Theo tui thì bạn "Chiến binh đuong pho" hơi bị quá đáng rồi nghen
Sao cứ khích bác , đá đểu nhau thế? :angry:
còn "chú" phanviethung viết linh tinh gì đó tui ko hiểu
Lần sau viết chũ có dấu nghen! B)

Thực ra tôi cũng chẳng thích nói cai giọng đấy trên 4r đâu, nhưng thử hỏi mọi người xem có bài nào là bài không có 1001ccd thò mồm vào để đá đểu mấy câu không, thử hỏi như thế có tức không! :(

minimum_girl

đung' roai` . đê` nghi. 1001ccd ăn noi' cân? thân. đê. bac' nghi~ mình la` ai ma` cho phep' minh` cai' quyên` ăn noi' rât' "thai' độ " ơ? day ha? . Binh` thương` thôi <_< <_<

:huh: :eek: tớ cũng học khối 10 nhưng hình như trong này đang xảy ra chiến sự đúng ko thấy anh trí anh nổi tiếng cãi nhau với thằng long quá làm tui phát sợ đó nhưng hình như đạo này vắng bóng nhỉ chắc chàn rùi :lol: ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000