cac ban khoi 10 oi!

;) Tai sao lai co the dang cai chu de noi xau nguoi khac nhi.
Chinh la cai chu de" Toi muon noi voi 1 nguoi " do.
Toi that khong hieu noi nguoi nghi ra cai chu de do nghi gi khi ma muon lam quen sau do la khong dung ra benh vuc ma chi im i roi cho qua! Dieu do that buon cuoi! :(

1001ccd

Member
Kinh nhỉ chú em có vẻ bức xúc nhỉ, anh chẳng biết chú em như thế nào, hình như chú em kô phân biệt được đâu là bình luân và đâu là nói xấu thì phải, tất cả đều là nhận xét, và nhận xét cũng có thể là đúng hay sai, nêu chú em co' thấy sai chỗ nào thì vào đây' mà phản bác chứ ai lại đi lập hẳn một topic riêng để nói về chuyện này, hay là chú em muốn câu bài, muốn topic mình làm ra nhiều người biết đến bàng một cách ăn theo chủ đề kia, topic này của chú em như là những đồ nhái làm giả đồ hiệu mà thôi.Dù sao đi nữa người đưa ra topic kia còn ra được mọtt topic của riêng mình chứ ko ăn theo như chú em đâu!!!!1HEHHEHE!Hay là chú em thích cái bạn D6 ấy nên tìm mọi cách để bênh nguoi ta!

trùi ui...........hai bác nì lại chuẩn bị làm nên chiến trach đi...............cho tui can..........nói chung có gì thì bác CBĐP cứ vào hẳn cái topic kia mà nói............dù sao thì cũng chỉ là tranh luận thui.............còn ông Trí Anh thì lịch sự giùm đi
A` đúng rùi......bác CBĐP làm ơn ấn F9 rùi gõ tiếng Việt giùm nhá..................thanks

Tôi không hiểu ông nghĩ gi khi nhận xét về tôi như thế.
Nếu tôi cần để mọi người chú ý , quan tâm đén thì tôi đã không làm như thế rồi.
Nhưng tôi không quan tâm anh nghĩ về tôi như thế nào, chỉ cần tôi làm nhưng diều dúng là được,
Ông cũng chỉ là người nhận xét vớ vẩn về 1 người ma không hề biết họ là ai, họ nghĩ gì. :p

1001ccd

Member
Ko làm như thế thì làm như thế nào, tất cả đều là sự ăn theo, nói cách khác là sư ăn cắp chủ để thôi, tuy có khác nhau về khía cạnh nhưng đều giống nhau về cái chung.Còn về chuyện nhân xét thì tui nghĩ sao nói vậy thui, còn nêu noi tui kô biet người tui nhận xét là ai thì hơi bị nhầm đấy, tất cả đều là nhận xét về vẻ ngoài thôi, kô hề có nhận xét về tính cáh gì hết!Bộ ku em này kô biết phân biệt sao..................

shita

<!--QuoteBegin-1001ccd+Dec 4 2003, 01:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (1001ccd @ Dec 4 2003, 01:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ko làm như thế thì làm như thế nào, tất cả đều là sự ăn theo, nói cách khác là sư ăn cắp chủ để thôi, tuy có khác nhau về khía cạnh nhưng đều giống nhau về cái chung.Còn về chuyện nhân xét thì tui nghĩ sao nói vậy thui, còn nêu noi tui kô biet người tui nhận xét là ai thì hơi bị nhầm đấy, tất cả đều là nhận xét về vẻ ngoài thôi, kô hề có nhận xét về tính cáh gì hết!Bộ ku em này kô biết phân biệt sao.................. [/b][/quote]
Vậy chứ bộ ông cũng thích con nhỏ đó hay sao mà lại phải gây tranh cãi
hay là ông khác về hình thức
muốn mượn việc này để câu bài
khác về cách làm nhưng cùng chung bản chất???
nếu ko phải như thế thì lock cái topic này lại và chấm dứt cãi nhau đi

còn ông kia
ko nhất thiết ông phải lập cả 1 cái topic để nói như thế
ông cứ xộc vào topic đấy mà nói
nói ở đây làm chi cho mỏi mồm cãi nhau

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em CBĐP nói thực ra cũng đúng. Cứ mang người nọ người kia ra bình luận thì quả thật là không hay - người bình luận nghĩ sao khi chính mình bị mang ra bình luận...

Em 1001ccd nói cũng hơi quá... Vì topic kia bị đóng rồi nên không reply được nữa, nên CBĐP mới phải lập ra cái này... Chứ chị nghĩ là CBĐP cũng không muốn câu bài đâu à...

Còn em Shita nói hơi quá mồm rồi em ơi... May là CBĐP "cool" nên chẳng xảy ra chuyện cãi nhau.... B)

Any way... Chị nghĩ nếu "bức xúc" nhau quá thì nên PM thui, tránh nói nhau ở trên Forum như thế này... Vì nếu nói, người bị nói có khi biết lỗi nhưng do lòng tự ái cao lại cố biện hộ cho mình và rồi.........

Thế nhé, thế là "huề" các em nhé ;-) :)

<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 5 2003, 07:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 5 2003, 07:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mod đâu rùi................em :lol:  :lol:  :lol:  :rolleyes:  B)  đề nghị cho bài này vào Depot đc rùi ạ [/b][/quote]Thì em cũng là Mod đúng không nhỉ... ;-) B) B)

Sao lại cãi nhau thế này nhi? BT là mod box này nhưng dạo bận quá không lên quản lí thường xuyên được, những chuyện thế này các mod và admin giúp BT quản lí tạm vậy nhé, qua thời gian thi học kì BT sẽ lên thường xuyên hơn

Uh thui hai người nhịn nhau một chút là được.Mà 1001cd ăn nói trong topic hơi mất lịch sự đấy,trong này dân 2003-2006 nhìu lắm nha,sẵn sàng đụng độ bằng ngòi bút đấy.

Ok hom nao se xem.Nhung trong 4rum này ai động đến dân 0306 thì sẵn sàng đáp trả ngay,ko phải ngại gì cả đâu CBDP ạ.
Thế chú lam... định dùng cái gì nữa hả,lại giở võ Wushu ra hả.Ko sao chú thích thì cứ việc trổ tài....heeeeee....rồi tui ở ngoài chuẩn bị thuốc đỏ cho.Haaaaa...!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000