C ơi C à , anh muốn .........................

boybaby

:"> topic này lập ra tuy có thể chiếm diện tích v v v v, nhưng mà sắp đến valentien rồi đó em , anh muôn nói với em rằng dù em là em gái anh nhưng tình cảm anh dành cho em ko đơn thuần là tình anh em
:(
Anh luo^n muon' be^n em moi luc moi noi ...........................hy vong moi mua` valentine em se that hanh phuc .....................ben nguoi em yeu =(( . toi mong em se co nyeu yeu em nhu toi da .........................em

boybaby said:
Anh luo^n muon' be^n em moi luc moi noi ...........................hy vong moi mua` valentine em se that hanh phuc .....................ben nguoi em yeu =(( . toi mong em se co nyeu yeu em nhu toi da .........................em
Cái câu này nghe quen quen. Hình như trong bài thơ nào ý.
Chú này nói nghe chán wá.

Sirius

Member
AAAAAAAAAAAAAAA, vừa mới thấy bạn Châu than thở .Bi giờ lại đỏ mặt sung sướng.Chúc mừng chúc mừng valentin vui vẻ

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
É É!!! GIẢ VỜ ĐẤY!~~
MÀ BẠN DUY ANH ƠI! ẢNH BÀ CHỊ TỚ AVT CỦA ẤY XẤU QUÁ..MUỐN LẤY ẢNH NGHỆ THUẬT KO ??TỚ SHARE CHO! GIÁ CẢ PHẢI CHĂNG

boybaby

em ơi khi em xấu hổ nhìn lovely lắm , tiếc là bây h anh ko thề ở bên em để thấy , em đợi anh du học về nhé em :):):)
anh sẽ lấy ảnh của em ra up lên rum nè , đồng ý ko em
YOU ARE QUEEN IN MY HEART

milkywayprincess said:
É É!!! GIẢ VỜ ĐẤY!~~
MÀ BẠN DUY ANH ƠI! ẢNH BÀ CHỊ TỚ AVT CỦA ẤY XẤU QUÁ..MUỐN LẤY ẢNH NGHỆ THUẬT KO ??TỚ SHARE CHO! GIÁ CẢ PHẢI CHĂNG
Em Ánh có vẻ giỏi kinh doanh wá nhỉ.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ẶC! ẶC!
DÙ RẤT CÓ THIỆN Ý VỚI CÁC FANS NHƯNG TỚ CŨNG CẦN PHÁN NGAY VỚI BẠN 1 CHỮ SẾN
HƠN NỮA! SAO LẠI PHẢI VỀ VIỆT NAM MỚI UP ĐC ẢNH CHỊ TỚ LÊN HẢ ẤY??HAY LÀ NÓ KO THIÊNG??MÀ TỚ THẤY PHẦN INFO GHI LÀ ẤY ĐANG HỌC Ở VN...ẶC! EM XIN LỖI CHỊ~~

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000