Boy 0508 tổ chức kén vợ đây!!!!!!!

shrewishgirl_151

hiehie
em xin chào toàn thể các nhân trong topic mới xờ toe này
lâu em ko lên post nên hổng bít chuyện gì xảy ra
mà sao ko đặt tên cái topic này là vợ+ chồng nhề
hóa ra chỉ toàn boy mới được "trọn mặt gửi vàng" thui hở
ko công bằng!!!

gipypy_9x

Member
anh Nam nói thế nào chứ các bạn d2 làm sao đủ trình giao lưu với d4 bọn em < đùa thế chứ thằng chó d2 nào hôm trc' xịt tuyết vào đầu mình thế nhờ > cầu trời cầu phật cho bọn chết tiệt đấy độc thân cả đời , tuyệt chủng luôn , hết đường duy trì nòi giống luôn . BỨC XÚC THẬT

t2_wuis_t2

Member
ặc ặc, Châu?? Kinh khủng quá!! Nhưng mà cẩn thận ghét của nào trời trao của ấy. Sau này phải lấy chính thằng :"tuyệt chủng luôn , hết đường duy trì nòi giống luôn " đó đó^^

làm vợ thì chẳng mấy ai chấp nhận đâu ông Quân ạ, tìm bồ thì chắc dễ hơn, tuổi này các bạn gái tôn thờ chủ nghĩa độc thân :D

blue eyes

Moderator
=)) hai cái ông này, đi đến đâu là cãi nhau đến đấy
Ehem , tình hình là các đồng chí kén đc iem nào từ ngày lập top đến giờ chưa ??? em hèm hèm hèm????/ Đề nghị , lấy nhau là làm đăng kí kết hôn, rồi ra đây cha xứ BE này làm đám cưới cho .....ta chỉ cần ít lễ mọn thôi, để mang biếu Chúa ấy mà, ko cần nhiều các con ạ .......

blue eyes

Moderator
tốt, càng nhiều lễ, chúa càng béo :D:D:D
à, dân số thé giới đang tăng, cưới nhiều vợ thế thì dắt nhau lên Sao Hỏa mà ở

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
anh Nam nói thế nào chứ các bạn d2 làm sao đủ trình giao lưu với d4 bọn em < đùa thế chứ thằng chó d2 nào hôm trc' xịt tuyết vào đầu mình thế nhờ > cầu trời cầu phật cho bọn chết tiệt đấy độc thân cả đời , tuyệt chủng luôn , hết đường duy trì nòi giống luôn . BỨC XÚC THẬT

@CHÂU:Ấy có nhầm không nhỉ bạn nào xịt trứơc nhỉ...... :-/ :-/ .....D4 đừng j\kiêu thế làm sao mà bằng D2 đc =))
@NGỌC:thế lấy luôn cha xú BE đc không nnhỉ :d:

ly huyen vy

Member
Xin lỗi bạn gì ơi!Bạn có phải là cái " cậu lăng xăng + lăng nhăng" hay trêu Châu lớp tớ ko ấy nhẩy?
Nếu phải thì thất vọng lắm!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000