Bọn mày ...

Tiếc là không đợt vừa rồi không gặp được bác Tuấn để rủ đi đ* TA. Thấy bác lúc nào cũng bình ổn yêu đời em cũng mừng. Bác ko nên quan tâm chuyện bức xúc của Tùng Tuyến làm gì, nó là chuyện không xảy ra không được, xảy ra rồi thì mới yên bề cả xóm. Bác dạo này còn tập tành gì ko? Em có mỗi 2 quả tạ đôi, chạy ra phòng tập thì ko có thời gian với cả tiếc tiền, muốn tập cho cái xô nó to to để đi cua gái, bác có nhiệt tâm cho người Việt mình con đàn cháu đống thì truyền đạt cho em với.

PSơn_D2

Member
<từ đệm> Tùng Tuyến Hoài Thảo điên <từ đệm> nó rồi.

X hiểu 2 thằng này nó bức xúc cái <từ đệm> gì mà lôi cả nhau lên chỗ này để nói.
Thằng Hoài cũng ít lý luận thôi, anh em với nhau nói chuyện vui vẻ là chính. Mày nói các thứ linh tinh xen vào mất lòng bạn bè, thằng này thằng nọ mất.
Thằng Tùng Tuyến thì cũng có gì không hài lòng nhau thì ra Y!M mà nói thẳng huỵch toẹt, chơi với nhau bao nhiêu năm rồi mà còn phải nói năng cái kiểu này à?

Tóm lại, đi học rồi xxx đêêêêêêêêêêêêêê !!!!!!!!

Gửi anh Tùng: em cũng định cùng anh qua lại vài câu nữa nhưng mà thôi, em nghĩ anh ko thừa thời gian nên chúng mình cũng ko nên làm những việc mất thời gian vô nghĩa làm gì.

Gửi những đứa muốn có ý kiến: Tao thì cũng chẳng muốn đâu, có điều cái gì cần xảy ra thì nên giúp nó có cơ hội xảy ra để mọi người dễ cư xử :) Nếu như vì chuyện này mà có đứa nào cảm thấy tao có vấn đề thì tao xin mỉm cười vẫy tay chào bạn, nói vậy là để rào trước những chuyện ko lường trước, sau này không ai phải khó nghĩ.

Sơn Tùng nghĩ ra trò gì hay thì nhắn tao :D Tao bây h trò to ko có thời gian để làm chứ trò nhỏ như cái baobongda thì vẫn ổn. Ah phân tích xong cái phần nhắn tin của nó nói tao nghe với!

xxx thì nhớ bcv

deleted2

Đang dùng net free hêhê.
Lâu lâu không lên forum thấy cách nói chuyện của các bạn có nhiều ''đổi thay''
từ ''anh-em'',''mày-tao'' sang ''anh-chú'' nghe thấy sao buồn.
Nhưng nói chung la tao cũng không muốn quan tâm,mà chắc là muốn cũng chẳng được,tao mà mở mồm thì lại có bạn vãy tay chào tao (-__-)
to SP:
Bạn có biết vì sao Trang lại xấu đi?
hehe
to Minh Mạc:
Dạo nay kô thấy mày đến trường,có chuyện gì vậy?Có người yêu rùi hả?Hôm nào cho xem tí nhé.
to Tuấn Dục:
mày khoẻ không,hè ko về à? Vẹo vọ dạo nay sao rồi?Hôm trước tao thấy em Linh trên đường, nhìn xinh hơn trước.hehe
to everybody:
hôm nay trời đẹp thật.
Tao thấy''và con tim đã vui trở lại tình yêu đến cho ta ngày mai'' hôhô
TL:Lần đâu tiên tao đi đội lễ được lì xì 20000 vnđ,sướng vãi.Sơn tùng(<- ko viết hoa mới chết chứ lị) à,lần sau anh mày có ăn hỏi tiếp thì gọi tao nhé.

Handoivitien

mẹ thằng Hùng Tằng,tao o đến trường thì còn ai đến nữa,mày cứ làm như tao hư lắm không bằng.Cái chuyện gọi :anh -chú thì mày quan tâm làm chi cho nó bạc tóc,mà tại sao chúng mày khó chịu khi xưng hô thế nhờ.Nghe nè:
"Con bà thằng Hùng,anh nói thật chứ cái loại chú anh đập phát chết luôn." :) .(có chửi thì nên chửi vào cái tên của nik này này)
to Hoài Thảo và Tùng Tuyến:
ha ha,sau buổi đàm đạo chia tay Sơn Phước,không chỉ các chú mà Thành Dần ở nhà cũng khoái triết lí,mà bao nhiêu thằng không gọi,nó cứ nhè anh nó gọi đi đàm đạo luận sự đời mặc dù anh ngoài chuyện WarIII,Half Lifè và 1 số chuyện học hành lịch sự ra thì có gì là bác đại tinh thâm đâu cơ chứ...
to Tuấn Dục: bây h tao mới để ý,mấy hôm trước đọc Vnexpress,cái vụ..Yến Vi,thấy người tình của nàng tên là T.T,tao về tức ..Tùng Tuyến mãi mày ạ,may mà về sau biết tên thật T.T là gì.
hèm,bây h là thứ 2,từ h cho đến tuần sau,anh em không việc gì phải lo cho tao nếu 1 tuần liền o gặp tao.Tao có việc riêng liên quan đến vấn đề giác ngộ tư tưởng Hồ Chủ Tịch... :)
Còn cái chuyện gái gú là 1 chuyện rất dưa khú,nên anh khuyên các chú đừng có đú...ha ha
Sơn Tùng,Đức Đĩ,Sơn Phước,Hùng Tằng..chúng mày có biết chúng mày hùa vào dính tao với cái con/bạn/nàng/mĩ nữ Russia là đã vô tình trà đạp lên 1 tâm hồn đã nhàu nát muôn phần vì tình không, =))
tao xin trích câu thơ của Thành Dần:
Diode chỉ có 1 chiều
Làm trai quân tử chỉ yêu 1 người.
cho nên ,dừng ngay việc đó lại,kẻo hối o kịp đấy. :)
Thứ 2,Sơn Phước tuổi nhỏ thơ ngây,vẫn vương chút dại khờ trên ..bờ mi cong vun vút,tao có lời nhắn nhủ hay động viên cũng được:
-Tinh:mọi việc nên xét đoán 1 cách ..tinh anh,ha ha,bí chứ quá nên dùng tạm từ đó vậy,nhưng đừng có mà để chữ tinh sau 1 động từ ..nhiều quá
và cũng đừng tinh vi
-Tính:mọi việc nên suy tính kĩ kàng,tránh ngựa non háu đá ,vớ vẩn là :Rykku has been slain by Gailoan đấy.
-Tỉnh:phải luôn luôn Quách Tỉnh,đừng có dại dột mà sa vào vòng tay của chuột túi nhá
_tịnh:nên có khoảng thời gian nghỉ ngơi để tâm hồn được ở trạng thái tịnh,tránh mất cân bằng dẫn đến những hậu quả nặng nề về sinh sản.Sống thanh tịnh,ấy nhưng đừng có suy tưởng mà tịnh thân đấy
-tình:cái này chú phải dạy anh thôi he he
-Tĩnh :bình tĩnh tự tin o cay cú ,tránh văng tục chửi bậy nơi công cộng,nhưng người yeu mà láng quáng ,chửi luôn khuyến mãi mấy câu xin lỗi.
ha ha,
Gailoan.

Rykku

Mẹ từ ngày anh đi đến nay ở nhà nhiều thứ thay đổi , mẹ thằng hùng tằng và minh mạc thay đổi , biệt tăm , đ** biết bọn này nó giác ngộ ra cái gì ?? hành tung bí ẩn , thỉnh thoảng lắm mới thấy lên mạng , mà lên mạng là chửi mình vì lên mạng chẳng bao giờ gặp mình , có việc gì thì lên báo cho anh em biết , anh em xem có giúp hay chia sẻ được ko :D
to minh mac : yen tâm đê , tao nói thế thôi , chứ ở đây ,em thanh tịnh lắm , chẳng biết gái mú gì đâu ,

Rykku

To : anh dục , anh dạo này thế nào , thấy ít lên mạng thế , học hành vẫn tốt chứ,

ah , anh có học về management ko , hay anh có quen thang nao hoc cai day ko , em dinh hoc cai day nhung chua biet nhu the nao ,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000