Bo^c' tha)m giai? bong' da' mu*ng` xua^n cho kho^i' 10

Ye_Qu

sáng nay A1 đá chán quá, lại thua A3 2-0.
sáng nay A4 đá với A3 khá phết :d, nhưng mà chắc tại bọn A3 lúc đấy đá 1 trận với lớp tôi mệt rồi nên mới thế thôi :))
đùa chứ nhìn A4 đá nhận ra cơ hội qua vòng 1 của A1 = 0% =)) tại vì A4 cũng thường thôi nhưng A1 (tính tôi luôn :d) toàn 1 lũ gà =)) (sát giải mới tập buổi đầu, trước đấy chưa từng đá bóng =)) )
hôm nay thấy A4 mà không biết ông nào là Kiên, ông nào Nam, ông nào Lâm cả:|cái ông cao cao số 17 tên HÍP có phải A5 đúng không? Còn số 16 là ông náo ý nhề?
mà sao không thấy cu Quang Anh nhề

ậy nhầm rồi, tôi không phải đội trưởng.:-d
17 la` tôi , co`n 16 Hiếu Đức là a5 , đá hơi bị tuyển :)|

tkhg

Member
A3 hôm nay hơi mệt thoai...
Thế ấy có biết hôm nay tớ vừa mới mở mắt dậy chưa kịp làm gì đã phóng ra sân đá với A3 rồi ko ;;)=))
nói thêm là hôm nay A4 còn cất đội trưởng ở nhà đấy đợi hôm đá giải mới tung ra>:)
Nói chung là A3 đá hay đấy nhưng gặp A8 thì tớ ko chắc là A3 sẽ đi tiếp nói thật lòng đấy đừng ai....nhớ

Thế ấy có biết hôm nay tớ vừa mới mở mắt dậy chưa kịp làm gì đã phóng ra sân đá với A3 rồi ko ;;)=))
nói thêm là hôm nay A4 còn cất đội trưởng ở nhà đấy đợi hôm đá giải mới tung ra>:)
Nói chung là A3 đá hay đấy nhưng gặp A8 thì tớ ko chắc là A3 sẽ đi tiếp nói thật lòng đấy đừng ai....nhớ

cảm ơn câu nói thật lòng của ấy....:) A3 bọn tớ sẽ còn phải cố gắng nhìu...nhưng mà đời mà...đâu đoán được chữ " Ngờ " phải ko ấy....thanx ấy nhìu...vì câu nói chân thật....:p

honey_phuong

CHỈ CẦN CÓ QUYÊT' TÂM LÀ ĐC !!!!!!FỐCTIN LÀ A3 VÔ ĐỊCH :d:d:d:d:d:d

tkhg

Member
Happy new year everybody:X
Gửi luôn lời cảnh báo đến đội bóng lớp A1 hi vọng sau tết các bạn ko bị mất phong độ <:pđể đá 1 trận ra trò;)

batdoi

Happy new year everybody:X
Gửi luôn lời cảnh báo đến đội bóng lớp A1 hi vọng sau tết các bạn ko bị mất phong độ <:pđể đá 1 trận ra trò;)
hề hề ở, sẽ cố gắng, Tết này nỗ lực tẩm bổ để sau Tết cho sung sức...
bên A4 bọn ông cũng thế nhá ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000