~*~*~Bình chọn [H].[O].[T] [G][I][R][L] CVA 05-08 --->version chính thức ~*~*~

List thí sinh [H].[O].[T] [G][I][R][L] CVA 05-08

• Total voters
    155
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Ice_Fire said:
ho^' ho^' , ai bao? co' vo*. xinh ko chia cho anh em chu*' ,,, na(m sau vo*. em vao` dc. CVA ----> ko HOT ho*i phi' :p =))
chuyen nam sau ko ca^n` ba^u` dau anh a` , vo em hot nha^t' ro^i` keke , co' chuye^n gia nhu em o? day lang xe^ nua~ thi` do~ vao` lo >:)>:)
hix:9 da~ co' the^m phie^u' kia` c.t oi

Ice_Fire

Member
À ừ nhờ , từng giây 1 ,,, số phiếu của Châu lại càng tăng lên keke
Tính đến 6h48 top 5 là
1- Đinh Thùy Linh D6 26 phiếu
2- Nguyễn Minh Châu 19 phiếu
3- Trần Trang Ly 18 phiếu
4- Ngân Giang D3 16 phiếu
5- Phạm Hương Trang A2 15 phiếu
Cũng tính cả bài này là mình được 1000 bài keke để xem mai bị xóa xuống kòn bao nhiêu :D

tuankazzan

Member
Ái chà chà Linh vô đối đi Linh nhờ ^_^
Châu,Ly,Giang hot chả kém ~_~
Ngạc nhiên mỗi việc bạn Hương Trang lại được nhiều phiếu đến vậy *_*
Châu,Linh với Ly cố lên nhé @_@ ke ke ke

tuankazzan said:
Ái chà chà Linh vô đối đi Linh nhờ ^_^
Châu,Ly,Giang hot chả kém ~_~
Ngạc nhiên mỗi việc bạn Hương Trang lại được nhiều phiếu đến vậy *_*
Châu,Linh với Ly cố lên nhé @_@ ke ke ke
em Huong trang cung~ xinh ma` , voi' lai cung~ co' le? la` ca' tinh' thi` nguoi` ta ba^u` :p anh cung~ ba^u` cho em Huong trang 1 phieu'

aye_anhyeuem

Hôm trước thấy 1 em đi chới tíu tít với thằng bạn mình , hỏi mà nó không nói tên :)) chỉ thấy mặc đồng phục CVA , nhìn thấy yêu ghê vừa nói vừa cười trông baby đến sợ
Lên 4rum CVA hóa ra là em Châu :)) , em này nhìn hay thật , ai có nick em ý cho xin cái nào

trungvb

Moderator
aye_anhyeuem said:
Hôm trước thấy 1 em đi chới tíu tít với thằng bạn mình , hỏi mà nó không nói tên :)) chỉ thấy mặc đồng phục CVA , nhìn thấy yêu ghê vừa nói vừa cười trông baby đến sợ
Lên 4rum CVA hóa ra là em Châu :)) , em này nhìn hay thật , ai có nick em ý cho xin cái nào
yêu_em_nếu_anh_dâm2211
:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Ừm...tình hình quá nhỉ...25 là đóng sổ à:D..thía thì Dương với Tazzan cứ gấp rút đi...bên kia Hoa với Châu cũng sẽ...gấp rút:D...hết tháng 4 chắc là có HBHG cho trường mình:>:>:>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000