~*~*~Bình chọn [H].[O].[T] [G][I][R][L] CVA 05-08 --->version chính thức ~*~*~

List thí sinh [H].[O].[T] [G][I][R][L] CVA 05-08

• Total voters
    155
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Giề thía nài...người cao phiếu nhứt giờ là Linh nhưng hình như đang chuyển dần đối tượng thảo luận sang "Sông bạc" (hé hé hé, ăn cắp từ c.t tí:>)....hồi đầu năm đã bắt chuyện với bạn í òi...thấy nhìn quen dễ sợ mà ko nhớ là gặp ở đâu:D...giờ vẫn quí bạn í nhứt cái lớp í:)):))...có một lần cũng.."đèo bạn í về">:):))...và đặc biệt nhứt...số điện thoại nhà bạn í với số nhà mình khác nhau mỗi số cuối:-O:)) (cái nì hum qua mới bít:">)

Ừa...đằng nào dạo này topic này cũng hơi ế:D...ko bít có fải vì sang HB hết òi ko:)):))...Hằng oai post ảnh Châu nhà ta lên đê>:D<>:D<...ai có ảnh cũng cứ post hết lên cho nó...không khí;):))

friend_4ever

hic , nhưng nó có cho up đâu :(( , thôi up lén chứ ảnh kia xấu quá , mà ở CVA châu có đc ủng hộ mấy đâu mà up lên :-S thôi dù sao cũng là 24 phiếu

friend_4ever

Hằng nói mà Hoa có nghe đâu :-S , Châu ko đc ủng hộ mà :)) cũng may nó kệ bơ , chẳng cần từ từ cảm nhận :)) , chắc anh lày ko dep zai =)) thôi cứ halley với mấy anh hot boy khen là đc châu nhey =)) tít vừa thoai mày

Ice_Fire

Member
Ngân Giang đi lấy ảnh hơi muộn , ko thì cũng không thua kém Linh KT đâu ;) , hi~hi~ , xếp thứ 5 là cũng được rồi :D

Úi chòi...em xl chị Linh...ko cần fải thêm chữ đúng chủ đề vào đâu ạ:D
Ừm...nếu mà lấy top để tiếp vòng sau thì báo cho bọn Hoa một tiếng để bên HB còn biết đường mà làm:D

cheryl said:
Chị Linh ơi, cho e cái nhận xét về cái e viết thử xem cái B-) Có khi mình chưa kịp bình phẩm, Hằng đã bình phẩm luôn roài cũng nên :)) =)) đấy, từ đầu dến cuối có mỗi mình Hằng nói Châu thoai cơ mà :> Ko tốt tí nào cả ;-) ;-)
uah` ua` cu' cho la `the'! Di~ hoa` vi quy'! ma` chua dc nhi`n mat e trang ly nay` la`n nao` co' phai? lan` trc dc giai? MC ko???:x :x

cheryl

Hoa đú D* à ;-) ;-) hOt bOi chớ có phải hOt gAl đâu mờ bắt chước thía được. Mờ boi thì còn nhìu tiềm ẩn nắm, ko bộc lộ rõ ra như gAl đâu, nên ... độc lạp thì hơn, ko nên hỏi D* việc đấy >:) >:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000