Billboard of NFF

No1

• Yến Us

Votes: 10 58.8%
  • Tùng Dj

Votes: 7 41.2%

• Total voters
    17
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

lovelypink

Member
ặc....có cái màn vote viếc này mà mình chẳng biết gì cả....chết thật....
50-50 à?no way!cứ tưởng là mình cho cái thằng tùng bỉ ngửi khói rồi chứ....chết thật....!!!
bé tom làm ăn kiểu gì thế?post ảnh nào ko post lại post cái ảnh chị mày nhìn như....
bực quá....post ảnh khác đê

lovelypink

Member
one more thing:thank you for voting for me...love you all!!hehhehehe
@hải:tao biết mày là bạn tốt mà...dù thực ra tao chẳng quan tâm gì mấy cái trò vote viếc này nhưng mày bầu cho tao tao thấy vui lắm....hehehehehe

palart

Member
CON CT NUA..................HIC HIC...........PHAI CHO MAY CAI ANH CT LANG XE PCT VAO............THAT BAT NGO LA GIO NAY PCT MOI HON DUOC 1 PHIEU........................VA BAT NGO HON NEU PCT BI LOAI..................HIC HIC

fruit NHO

Active Member
t.jerome said:
hì công nhận vui anh ạ...dù sao thì anh em mình cũng có chút quen biết...dù chưa nói chuyện cả nhau bao giờ nhưng anh em mình cũng đã gặp nhau và chị Oanh cũng kể cho em về anh...nói thật nhé...em thần tượng anh đấy :).
Còn chuyện anh em mình hiểu lầm nhau là chuyện bình thường thôi anh ạ,hok cóa vần đề rì đâu,tất cả đều vui là đc mờ :)
thế ko có ai thần tượng chị à ??;-)
@ thằng em : em zai ko đc oánh nhau với bồ chị gái .......:"> ...iu bồ chị gái thế là tốt ! nhưng đừng gay là đc =))
@ bồ: tao nhớ là hồi đầu lên 4r mày cũng có cái gì đấy cho tao ...là nhất đúng ko ?:x

chocomog_257

Moderator
hie, mãi mới vào đc topic này để câu 1 phát :D em quen chị Yến vượn lâu hơn anh Tùng cực cực nhiều >> 1 phiếu vào poll của Miss LovelyPink =D>

chocomog_257

Moderator
ah uh thì dù sao vẫn kết khuôn mặt + cặp kính khủng bố của chị Yến hơn mà :D <mod đừng xóa nhé, cái này là do chủ topic nói thì em trả lời thôi :D>

t.jerome

Member
rì thì rì cũng phải lo chỗ làm ăn chứ chị...hok bọn phường nó đi kiểm tra mà hok có giấy tờ là chết với chúng nó :D

kieu nay thi thua du*'t duoi roi con ri`

nhung day khong phai la a?nh dep nhat cua anh

bat cong wa'

ba^y gio phai de? 2 xi` ta du*a a?Nh len du thi thi moi cong = chu'

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000