Bạn VŨ ANH TUẤN

xí hổ quá ..xấu hổ quá :rolleyes: :rolleyes: :blink: Thế em Chip định giới thiệu cho anh chị nào vậy.. :lol: :lol: Mà em ui.Em làm phát thanh viên cho anh,anh có phải trả lương ko em???
To TH:ui thế em ko định vị anh nữa hả?Đừng vậy mà em...

He he, TUấn được hâm mộ quá nhẩy! Kỉu này thì lại có khối chị chạy theo thui!
Nhưng mè nói chung la chat với TUấn thấy nói chuyện cũng hay, BT bỏ phiếu cho TUấn rùi nhá!

Nhung ah.mất tích lâu quá rùi đấy nhé.Dạo này đi đâu mà chẳng thấy lên 4r gì vậy hả?trời chưa có chị nào cả đây này.Nói vậy thấy buồn quá cơ.Nhung định giới thiệu cho Tuấn ai ko đây.

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Nov 16 2003, 06:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Nov 16 2003, 06:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> xí hổ quá ..xấu hổ quá :rolleyes: :rolleyes: :blink: Thế em Chip định giới thiệu cho anh chị nào vậy.. :lol: :lol: Mà em ui.Em làm phát thanh viên cho anh,anh có phải trả lương ko em???
[/b][/quote]
Ui..........em đâu bắt anh trả lương hồi nào đâu................còn nếu anh tình nguyện thì............hihi :p :p :p

mà em Chip công nhận là tốt thật đó ...anh cảm ơn em Chip nhiều lắm đã giúp anh lại chẳng còn lấy 1 đồng tiiền công nữa chứ.Có gì anh sẽ mời em ăn kẹo sau ha.Em thích ăn kẹo gì để anh biết nào! :rolleyes: ;)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Nov 22 2003, 01:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Nov 22 2003, 01:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì...Tại em thấy W_C nói vậy, vui wá nên trêu anh thế thui muh...Hix, vậy muh cũng trách em nữa...(>_<) [/b][/quote]
hè... cứ thấy mấy việc này là lại lôi tôi vào... đểu quá <_<

;) đấy đến lúc anh ăn gần hết để chứng minh kẹo ko có độc ( hoặc đại khái 1 cái gì đó ) thì em lại bảo anh ki bo hic hic ....thui anh còn 1 chút em ăn tạm vậy nhé ko đến mức phải ăn võ đâu hi`hi`hi`...được ko em ??? :p :lol:

dao nay Lop truong lop minh cung dep trai qua day nho`
tuong di Du hoc thi co'i co'i chu
;)
hic
minh cung muon post anh
lam the nao` nho`
khong biet
ai giup minh nho`
lop truong oi Help!!!!!!!!!!!!!!!!! :ph34r:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo