Bạn TRẦN HƯƠNG LAN

huong lan

ri ri ri ri ri ri
hí hí
chào các bác !!!!!!!!!!!!
hôm wa bị cô chủ nhiệm măng 1 trận vì mặc sai đồng phục
tức we' , ------>khóc :(
trông em đúng là chằn tinh xuống nùi thật à!!!
hu hu hu hu hu hu
buồn we' :D

Thế không ai quan tâm chủ đề này nữa à.Hềhềhề,chắc là thấy em nói quá chuẩn nên các bác miễn bàn nên out hết chứ gì.Mai này mình làm thẩm định gia được đấy.

akaay

Member
Nhiều em ăn lạc thế?Đang bàn về Hương Lan xinh tươi cơ mù!Ai đời nói cả chuyện ngu với thông minh, hiểu với không hiểu!Admin đâu rồi?Thịt hết mấy bào nè đê!
To Hương Lan: theo lời anh Han thì cafe là báo cho anh nhé để tổ chức nhé!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đây đây, hic, dạo này mình bận quá, mà chẳng hiểu Mod đâu nhỉ? sao không ai giúp mình 1 tay với... :rolleyes: :lol:

Em Hương Lan ơi, em chạy đi đâu thế này, sao em hay "lặn" thế, làm bao người tìm em mãi........ :rolleyes: :rolleyes:
Thế em có thích ăn lạc của anh aKaay không :p :D :rolleyes:

huong lan

có có có có em đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!
dạo này bận quá ko lên được ,các bác vẫn khoẻ chu' ạ!!!!!!!!!
em thích ăn kẹo nhung lại ko thích lạc đâu !!!!!!!!!!!!he` he` he` :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-huong lan+Dec 14 2003, 09:48 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (huong lan @ Dec 14 2003, 09:48 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em thích ăn kẹo nhung lại ko thích lạc đâu !!!!!!!!!!!!he` he` he` :D [/b][/quote]
Thế kẹo lạc em thích không??? :p :p :rolleyes:

akaay

Member
Em Hà và em Lan đang nói gì thế nhỉ?Làm gì còn kẹo lạc cho các em ăn!ơ hơ!Lạ thế không biết!
To Hà: em cứ vào "đâm sau lưng chiến sĩ " thế này thì làm sao anh có người yêu được!Không đến được với nhau thì em cung phải "tha" cho anh chứ!Hê hê

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-akaay+Dec 15 2003, 01:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (akaay @ Dec 15 2003, 01:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> To Hà: em cứ vào "đâm sau lưng chiến sĩ " thế này thì làm sao anh có người yêu được!Không đến được với nhau thì em cung phải "tha" cho anh chứ!Hê hê [/b][/quote]
:lol: anh akkay cũng chưa có ng yêu à. Hay quá nhỉ
Chúng mình cùng là dân CVA
Chúng mình cùng là dân forum
chúng mình cùng chưa có người yêu
hay chúng mình yêu nhau đê :lol: :lol: :lol:

( dạo này đúng là em bị dở hơi , có gì mọi ng thông cảm nhé )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000