Bạn TRẦN HƯƠNG LAN

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, tuy mình chưa có dịp làm quen với em Lan, nhưng mình vẫn xin được giới thiệu bạn ý cho cả nhà:
Bạn này trông mặt có vẻ rất chi là nghịch ngợm :p nhưng kiểu rất rất ...dễ thương :rolleyes: :rolleyes:
Gửi ảnh cho mình, bạn ý nói là "chi oi, hihi, em dieu lam!!!!!!" Hì, không hiểu ý nói là "điêu" hay "điệu" đây??? :p B) Mình thì đoán có lẽ là "đáng iêu" B)
Mời các bạn làm quen với "cô nàng" A7 với cái tên rất kêu - Hương Lan - này... :rolleyes: :rolleyes: B)

Em Hương Lan năm nay học A 7 hả chị ?mà nick của em Hương Lan trong 4r là gì vậy ???để em còn làm quen ,Chị chuyển lời của em đến em Hương Lan là " anh Tuấn muốn làm bạn vơi em , em đồng ý ko ?"em cảm ơn chị ...mà càng nhìn thấy em trông quen quen .biết đâu anh em mình lại biết nhau ấy chứ .. :rolleyes: :rolleyes:

hí hí E ơi cho A xin chai ken :lol: nhìn cũng có vẻ funny đấy nhưng quả mắt thì... hơi ghê :unsure:
mà sao anh akaay chưa thấy ý kiến ý kò j nhỉ, thờ ơ trước cái đẹp à :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ Chip:
Oh, không đâu em ơi, hihi, chị là con 1, mà em họ thì chị chỉ có em trai thui :p
Hương Lan cũng học 10A7 khóa em đấy em à...

@ HTS:
Mắt HL mình thấy hay chứ, nhìn ngước lên trông nó nghịch nghịch thui.... :rolleyes:

shita

tuyệt đấy
lan ơi
lấy tạm mấy món sau lưng bạn ra làm tiệc đeeeee
-----------------------------------------------------
tui chấm : 7 điểm ....................nền rất ư là sinh động và có nhiều yếu tố kích thích

Nhung vit

Member
hey shita Tớ đoc chữ kí của cậu Nghe ấn tượng quá ha Cứ như là yêu đương hăng hái phết
Xin lỗi mọi ng vì tự dưng out topic nha :lol:

huong lan

he` he` he` he`
cha`o moi nguoi
em la` huong lan day
vi` moi va`o nen chua biet va`o het moi trangfa?i ngoi mo` mam mai moi va`o duoc day, cho em xin loi nha'!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D
nguong we', chang biet noi ri` :wub: chi? mong moi nguoi coi em nhu em gai la` 1 thanh vien trong forum na`y
yeu moi nguoi
huong lan :lol:

thì đã vào 4r rùi thì ai cũng đều đc coi như 1 thành viên trong đại gia đình mà .Em hãy chăm chỉ tham gia thế là được rùi hi`hi`hi`... :lol: :lol: Nếu có gì cần giúp đỡ thì hỏi anh nhé ,anh nhiệt tình lắm :p

huong lan

hey!!!!!!!!!!!!!!
mọi người ui , em có đề nghị thế này, sao mọi người ko gặp nhau 1 bữa để cùng nói chuyện nhỉ ;)
à, nhân thể nều mọi người muốn khao, em sẽ đãi mọi người món nem chua rán
okie nha'!!!!!!!! ^_^

Ơ hay.............sao anh Tuấn cứ suốt nagỳ tí ta tí tởn thế....................anh có bít............thứ nhất anh giới thiệu như thế bạn Hương Lan sẽ sợ wá chạy mất............thứ hai..................anh làm nhân viên của anh.........tức là em bị vạ lây không hả :lol: :lol: :lol:

đấy mọi ngưòi thấy em Hương Lan có lòng kìa ,sao chẳng thấy ai nói gì cả thế này ...hic hic ....nhưng em ui .HL có chạy đâu cơ chứ em cứ hỏi em ấy mà coi hi`hi`hi`...đúng ra em làm phan thanh viên của anh thì phải ủng hộ anh chứ ...Mà em HL hãy cho 1 lời đi ;) ;)

hí hí mãi mới có 1 người đứng là hs chết vì ăn :p nếu E có nhã ý thì bọn A cũng ngại từ chối lắm :lol: aw ăn xong thì đi uống nước nhé, E nào trà đá thì theo A, còn E nào cafe cà fáo thì tìm A akaay :D

akaay

Member
Chào em Hương Lan cái (không lạc đề nhé)!
To HTS: chú cái gì nó cũng vừa phải thui!Anh phụ trách mảng cà fê của 4 rum à?Hay là bình bầu chuyện đó đê!mà ai bảo chú anh thờ ơ vói cái đẹp hả?Chú phát ngôn trên này linh tinh quá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000