BẠN THÍCH BẠN TRAI CỦA MÌNH NHƯ THẾ NẢO?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hahahahaha??
sao anh biết??^^
đúng là 2 anh rể em ..thế,thực ra ý em là 2 ông ý ko ngoan ko đẹp như mong muốn của các chị em
nhưng có con em vợ quái như em thì ko nhúc nhích đc đâu!

lovelypink

Member
oài,khiếp!mọi người định đầu độc tâm hồn ngây thơ của em ánh hả?chán quá đi!người lớn 1 tí ko bị del hết bài bây giờ!hic hic

ai đá đểu ai trước
sao có người cứ thích chọc ngoáy mình thế nhỉ :) :)
có ý đồ đen tối gì chăng :p :p
mà mod thì sao nhở
ai cấm mod câu bài đâu
với cả topic này cũng lạc đề sẵn rồi mà

hate_a3

Member
gu't gu't the' anh câu 1 bài với
mọi ng nên chọn ny giống như thèng em DK, làm mod ==> rất có trách nhiệm + đi câu bài ==> vui tính ==> 1 ng vừa có trách nhiệm lại biết bông đùa => hiếm có khó tìm
DK đâu chú cũng lăng xê anh đi là vừa ;))

lovelypink

Member
eo ơi anh em nhà nó sỉ nhục nhau kìa,hohohohohohohoho.....
mod thì có cái chó gì ghê gớm.cái thằng suốt ngày bùng tiết ngồi quán nước,mai sau cũng chỉ đi móc cống thôi.hohohohoho,em ánh tiên đoán nghề nghiệp giỏi ghê nhỉ?hehehe

hate_a3 said:
gu't gu't the' anh câu 1 bài với
mọi ng nên chọn ny giống như thèng em DK, làm mod ==> rất có trách nhiệm + đi câu bài ==> vui tính ==> 1 ng vừa có trách nhiệm lại biết bông đùa => hiếm có khó tìm
DK đâu chú cũng lăng xê anh đi là vừa ;))
hô hô ko dám ko dám anh Vinh ạ
em vui tính đâu = anh vừa tán gái vừa câu bài vừa .....
đúng là gừng càng già càng cay
đàn em phải học tập nhiều :))

lovelypink

Member
what a liar!eo ôi,kẻ tung người hứng,đã nghe câu này chưa:ở nhà nhất mod nhì vinh,ra đường lắm kẻ còn "trình" hơn mi.
@em ánh:nếu em có ý kiến gì cứ mạnh dạn nói.sợ gì anh em nhà "conhamoco" ấy!à,thằng móc cống vừa lock topic của chị em mình rồi,sang topic mới nhá.nhìn tên chị mà vào em ạ!
ông Hùng cũng tinh vi vừa thôi.tưởng lock được 1 bài là ghê à.để xem có lock mãi được ko.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hahahahahahahh!
bó tay!
đúng là hèn như con dế mèn..có j` mặt đối mặt mà nói chuyện như nh~ ng` đàn ông chứ ??!
mà chị ơi..conhamoco là j`?em dịch đc mỗi móc cống^^

fruit NHO said:
xôm phết nhỉ ?
con Phương ko học hành định lên khuấy động 4 à ? câu bài tao đạp chết !!!!!!
tao chỉ thik đừng có hiền quá < bị tao bắt nạt >
và cái quan trọng nhất < iu tao >
thế là đủ !
Ah,ôn con,nói chị cái gì đấy?
Thế mày lên đây làm gì?
:))

hate_a3

Member
cái nì thì anh ko tán thành, topic đi lạc đề thì lock là đúng, mod làm vậy là đúng
còn đứng trên phương diện member thì ... câu cái đã :p

Nội dung và tên topic chẳng liên quan giè đến nhau... Em xin giới thiệu với đồng bào... trong 4rom 04-07 có hẳng một topic đả kick các mod... Có giè xin cứ vào đó xả hơi... Bớt giận... Bớt giận.... :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000