Bạn Nguyễn Thế Long (= shita)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Là member của Forum Chu Văn An là em có thể tham gia được rồi mà... ;-)
Em muốn tham gia thì em hãy tự giới thiệu về mình đi, và em nhớ là đừng quên post ảnh lên nữa nhé :rolleyes: B) :)

Who_Cares

Member
Hay đó, chú shita tham gia đi, thể nào chú cũng giành được giải...ba :D Hơn tui với anh Tuấn thế nào được trong khi ông học trường khác B)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em WC này hay nhỉ, học trường khác thì có ảnh hưởng gì đâu? <_<
BGK rất công bằng. Ngay kiểu em nói thế là em đã đáng bị trừ điểm rồi <_<

Seo lại ko có ảnh? Đi chụp đại mụt cái, ngừi đẹp thì chả cần cầu kì lên ảnh vẫn đẹp mừ, lo gì!!!
To WC: Ông mất diểm ứng xử rùi! Kỉu nì ông đừng mơ đượt giải cao nhá!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, chưa gì em DK đã nghĩ đến chuyện thiếu thật thà thế này rồi thì... :angry:

Mà nói đến ảnh chụp của mấy nam diễn viên, cho mình được nói vài câu:
Trông ông nào cũng như ông nào, chụp ảnh mặt nghiêng ngiêng , mắt liếc liếc, nhếch cái mép lên cười 1 cách giả tạo, hoặc mặt phải thật lạnh để cho "đàn ông" :wacko: , tóc thì chải bóng mượt, hơi hơi rủ vào mặt... Hic, nhìn mà "ngất ngây con gà tây" (hic, chắc nói thế mới tả được hết "ngất ngây" như thế nào) :wacko: :wacko: :wacko:
Tưởng tượng ra mà rởn hết cả gai ốc :wacko: :wacko: :wacko:

---> Chụp ảnh bình thường, tự nhiên là đẹp nhất!!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Oct 15 2003, 02:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Oct 15 2003, 02:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hay đó, chú shita tham gia đi, thể nào chú cũng giành được giải...ba :D  Hơn tui với anh Tuấn thế nào được trong khi ông học trường khác B) [/b][/quote]
Có rì sai ở câu nói này à?? :unsure:

hic hic, có khi bgk thấy mình "hiền" quá nên bắt nạt :unsure: :(

Who_Cares

Member
Câu nói đó đúng quá còn rì...
Ý em nói là em với anh Tuấn được "thi đấu" trên sân nhà thì sẽ dễ dành phần thắng hơn (do được khán giả ủng hộ :D ) thế thui... B) Giống bóng đá ý :) :unsure:

Hihi.....................kiểu này dễ phải chấm thêm cả điểm nickname mất...............sao các bác cứ soi vào cái nick của bạn WC thía..................nhưng mà công nhận là viết tắt thế này nó cũng...thật :p :rolleyes: ;) :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000