Bạn LÊ HỒNG NHUNG

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, mình xin giới thiệu cả nhà bạn Hồng Nhung, mọi người vẫn gọi bạn ý là "Nhung vịt", học chuyên Văn khoá 00-03.
Trong này, HNhung cười rất tươi, chắc ở ngoài cũng vui vẻ lắm đây... :rolleyes: :rolleyes: , cảm tình quá... :rolleyes: :rolleyes:

HNhung có gì thì tự giới thiệu cho mọi người biết cùng với, và ai thích hỏi gì thì feel free nhé... :rolleyes: :)

Nhung vit

Member
:lol: em cảm ơn chị Hà nhiều nhé. Lâu lắm rồi mới có ng khen mình như thế. :lol: Hồi học ở trường , lớp có tận 4 Nhung nên mọi ng gọi Nhung vịt thì ai cũng biết. :lol: :lol: :lol: Em chẳng biết giới thiêu thế nào cho hay ho cả. ( mang tiếng C. Văn , ngại quá đê.) Cơ mà mọi ng hỏi thăm thì cứ tự nhiên. Vô tư đê :lol:
----------------- em Nhung ----------------------

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Dec 22 2003, 05:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Dec 22 2003, 05:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em hỏi khí không phải chứ chị Nhung là người ngồi bên trái hay bên phải ạ...??? B) [/b][/quote]
:lol: ờ , quên o chú thích : chị Nhung ngồi giữa , kẻo các bé lại nhầm :lol: :lol:

Sunrise

Nhung vịt cười tươi thế.
:D. Tuyết đẹp thế có chơi ném tuyết bao giờ chưa cưng...
Ước mơ của mình là được cầm một vốc tuyết ném vào mặt đứa nào đang ở cạnh mình lúc đấy.Thế mà Nottingham mãi kô tuyết cho:D
hehehe :rolleyes:

úi úi sao mà lại delete nó chứ...bạn Nhung dế thương vậy thì phải để lại chứ hi`...mà đây có phải cuộc thi đâu chỉ là chỗ giới thiệu thành viên thui me` :lol:

úi úi sao mà lại delete nó chứ...bạn Nhung dế thương vậy thì phải để lại chứ hi`...mà đây có phải cuộc thi đâu chỉ là chỗ giới thiệu thành viên thui me` :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi, sao em lại định bỏ nó đi làm gì? Đây là topic giới thiệu về em thôi mà... Để mọi người làm làm quen và nói chuyện với nhau thôi mà... :rolleyes:

Hay là để em khỏi phải 1 mình chị "xung phong" cùng em vậy nhé... :unsure: :huh: :unsure:

Nhung vit

Member
:lol: chị hà xung phong đê. Em Nhung tình nguyện làm lobbyist cho chị nha. Để em giới thiệu chị Hà nha. Hay chị để 2 chị em mình chung 1 topic cho nó tình cảm. hì hì ( thay tên thôi mừ)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Anh cũng công nhận là em Nhung cười tươi thật. Anh thì chắc chẳng bao giờ có thể cười tươi như thế được cả.
Sắp năm mới chúc em Nhung luôn học giỏi,hạnh phúc cùng những nụ cười tươi !

Nhung vit

Member
:lol: a ha anh Lam thay cái chữ kí rồi nha, nghe đỡ " tình yêu " hơn
Em Nhung thì lúc nào cũng cười :lol: :lol: buồn cũng cười, vui càng cười
phải cho mọi ng thấy mình mạnh mẽ chứ :( :) :) :)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Cuộc sống của anh mà mà lúc nào cũng cười được như em thì có phải là tốt không cơ chứ.Nhưng đối với anh thì buồn nhiều hơn vui...
Mà em có nhiều ảnh của em và lớp em thì em send ảnh lên Art-Gallery để chung vui cùng mọi người nhé !

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Nguyễn Lam+Dec 26 2003, 07:04 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nguyễn Lam @ Dec 26 2003, 07:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cuộc sống của anh mà mà lúc nào cũng cười được như em thì có phải là tốt không cơ chứ.Nhưng đối với anh thì buồn nhiều hơn vui...
[/b][/quote]
anh Lam lai nham roi
cuoi` cu~ng o co' nghia~ la` vui
cuoc song nhieu khi chi? can ai do' de tua vai ma` kho'c thoi
kho'c 1 minh` tui than lam
:(:(:(

Chim Sẻ

Member
Nghe mọi người nói tuyết mà mình thấy tủi thân, chưa nhìn thấy tuyết bao giờ, hic hic. Ra tết làm 1 chuyến sang Mỹ thăm em Nhung rồi dắt tay em đi dạo dưới tuyết, chắc cũng lãng mạn phết. Sau đó lạnh quá thì mặc 1 cái áo măng tô to, mình cả em Nhung mỗi người xỏ 1 tay, tay còn lại ôm nhau. :p :)

Sunrise

Em Nhung thì lúc nào mà chả cười tươi... Cho nên nhìn thấy em Nhung cười thì không khó tí nào... Nhưng nhìn thấy em Nhung khoc thì cả cái forum này chỉ có một mình chị Vân thôi nhỉ... Giống như Candy vậy... con gái lớp Văn mà
Mọi người ơi , em cũng muốn post ảnh:D...làm như thế nào thế :rolleyes:

td4

Member
đúng rồi vân ơi,mày post ảnh đi,để tao xem bây giờ mày thành loại gì rồi.
xin giới thiệu với cả nhà,BÙI CẨM VÂN,(bạn ý xinh lắm đấy các bác ah... :lol: :lol:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000