bạn làm gì khi nhớ ..người ấy?

fruit NHO

Active Member
-Bạn nghe một bản nhạc mà 2 người đã từng nghe trước đó?
- Bạn không ngần ngại nhấc máy điện thoại lên và... Alô... em (anh) yêu đó hả?
- Bạn đọc lại những lá thư (những trang nhật ký) mà 2 người đã từng viết cho nhau?
-Bạn tìm mọi cách để được gặp \"người ấy\"?
-Bạn sẽ làm một việc khác để \"cố quên\" đi?
- :>> Bạn lại lên net và tham gia vào các diễn đàn để nói chuyện với \"người khác\"?
bạn sẽ làm gì???

Thực ra cái suy nghĩ xem mình nên làm gì khi nhớ ng` ta từ lâu Chip đã quên rùi.........tại vì..........hum nào, lúc nào cũng thấy nhớ ng` ta ..........Chẳng có cách nào làm Chip quên đc cả..........tốt nhất là ol với cái status " tu me manques bcp ".........ng` ta sẽ hỉu mình đang nghĩ gì thui.........Cũng có lúc nhớ quá ko chịu đc thì quay sang hỏi ng` ta lun........." lam` thía nào bi giờ hả anh ? " :D

rikku

Active Member
nhớ thì .. ngồi và viết ra những dòng viết .. thật vô nghĩa .. và lẻ tẻ .. và mỗi lần nhớ .. đều cười nữa .. mỉm cười thôi .. nhưng cảm thấy thật hạnh phúc ..

fruit NHO

Active Member
thật sự tui chưa từng yêu <nhưng mà rung động thì chắc có> :9 nên ko thể hiểu đc thật sự cảm giác nhớ 1 người là như thế nào!!!nhưng nếu đã là người iu thì chắc bạn nào cũng như chip pi pi thui nhỉ???lúc nào cũng nhớ thậm chí vừa gặp nhau xong về đến nhà đã nhớ rùi<!!!> :D rùi lúc nào cũng tưởng tượng ra những lúc mình ở bên người ta và..cười!!!!hạnh phúc đơn giản là ở chỗ đó!!

khi nhớ tui ngồi và chờ đợi
ngồi nghĩ về những khoảnh khắc đã qua
những kỉ niệm của hai đứa
và thầm cám ơn ông trời vì đã cho con gặp đc người mà con yêu thương

chipcom

Member
nhớ người iu à? Nếu như là tình yêu đơn phương thì nên nghe "November rain" cực đỉnh luôn. Còn nếu song phương thì tìm cách liên lạc với người ta. Thế thôi! Đơn giản thế còn gì nữa!

hieukhacle

Member
hê hê, nhí nhảnh bảo gọi cho người ta á, lỡ người ta ở tận trong tp hồ chí minh thì sao, cuối tháng bảo với ông bà bô là con gọi cho người yêu a quên, người ấy của con à, chưa kể còn ở nước ngoài

hieukhacle

Member
bây giờ mỗi lần nhớ là viết một dòng i love you ra một tờ giấy thật đẹp, xong rồi cuối tháng gửi cho người ta

Hic hic I remember u ,I nove you , I miss you , I kiss you and ... I want you .... Bốp :D Dzầm :D Hey a :D túm tóc lên gối :D -----> miss này ???:D

Trước thì có nhưng bây giờ thì độc thân , bỏ người đó bây giờ người đó thích người khác mình lại thấy hơi hối hận !!! Hic hic !!!

Nhưng hông sao cái duyên cái số nó vồ lấy nhau ý mà hehe

@ leduchieu: Bạn có thể đổi chữ ký được ko?
Thiếu gì cách để giải tỏa nỗi nhớ chứ? Có thể gửi một tấm ecard cũng được mà. Đâu nhất thiết phải call.
Tại sao hai người lại ko thu âm rồi đưa cho nhau nghe cho đỡ nhớ nhỉ?

Hic........nhớ thì nhớ đến chít đi đc...........nhưng..................ở xa wa'................hổng phone đc lun.........gửi ecard cũng chỉ là giải pháp tạm thời vì cái chính là mún đc nghe ng` ta nói mờ........chứ gửi thì bít lúc nào ng` ta nhận đc :(........

gọi đến nhà người ta kô gặp đ người ta nhưng bù lại đc nghe giọng cực kì baby : a nô i love you chuối ơi là chuối hỏi ra là ông cu tí nhà nó heheheheheeheh

chipcom

Member
hí hí ...
thế hóa ra nhớ người ta cũng khổ sở như vậy à?
may thế!
mình chẳng nhớ ai cả.
chỉ có đi xa thì nhớ gia đình bạn bè thui.
chết nhầm chủ đề.
còn nhớ người ấy thì ...
người ấy chưa có để mà nhớ.
he he ...
:)

rikku

Active Member
chưa từng cảm thấy nhớ 1 ai :D 70% bạn bè là ở Internet và hình như đi đâu cũng phải ngày lên net vài tiếng :D bạn thân thì hình như mình ko có ai thì phải - con bé bạn thân nhất thì đã bao lâu nay ko hỏi han rì rồi; chả biết giờ nó thế nào; mà thực ra thì hình như nó đã thay đổi rất nhiều.. ny thì giống như bẹn chip.com là ko có mà nhớ :D mà có chắc cũng chả nhớ đâu :D

hieukhacle

Member
heheeh
mình cũng đã từng nhớ, từng đau khổ, từng vui mừng, từng sung sướng, nhưng bây giờ chả thấy gì cả, vẫn vào hôi độc thân và tổ mối lam thành viên, vào đây đe nghe lại những giây phút mình đã từng được hạnh phúc thôi

fruit NHO

Active Member
thế mọi người cho em hỏi nhé!!!nhiều khi em thấy nhớ nhưng mà chẳng biết mình nhớ ai thì là gì??????thấy tự nhiên lại tâm trạng và buồn !!!nhớ đến mọi người và có khi là cả "bạn ấy" nữa nhưng mà chẳng phải là thích người ta!!thế là thế nào??? :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000