Bạn BÙI CẨM VÂN

Nhung vit

Member
:lol: Ôi chị vân ơi, lâu lâu o ngắm chị, trông xinh quá
Sao con gái lớp mình ai lớn lên cũng thành thiên nga xinh đẹp hết thế ???
sao mỗi em vẫn mãi là con vịt xấu xí thế hở

tủi thân quá

Sunrise

trời, tất nhiên là người có mặt trong cả 3 ảnh là tớ rồi...:D
Thanks chị Hà nhé... Xmas là quà của tất cả mọi người gộp vào đó, tớ chỉ có 5 món thôi

Sunrise

:BD sinh năm 86 à , may quá , nhẹ cả người, hehe
Dù sao thì, vì đây là topic giới thiệu tớ nên, theo phong cách của Nhật:
Rất vui lòng làm quen với mọi người, xin được chỉ giáo...: :rolleyes:

Hic, vốn tớ cũng chả dám tự tiện mở cả cái topic thế này, chỉ định góp mấy cái ảnh cho vui, chị hà nhiệt tình qúa... cảm động.... :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ em Vân:
Mỗi người 1 topic cho thoải mái em ạ, để nói chuyện với "nhân vật chính" dễ hơn, khỏi bị nhầm B) :rolleyes:

@ em BD:
Em nói chí phải :D :lol: :lol:

td4

Member
để tóc kiểu này trông được đấy Vân ah,trông mặt mày nó đỡ "bẹt"hơn hồi trước. :lol: :lol: .đùa thế thôi,khoản sắc đẹp thế là tiến hóa lắm rồi(tao nói thật đấy,thề kô xỏ xiên gì đâu).ảnh chụp năm nay ah,có cho nó vào photo shop trước khi gửi đi kô đấy .tao là tao nghi lắm :D :D

Sunrise

Mày vẫn thật là... Tuấn ạ... Con trai lớp văn đáo để thế mọi người thấy không, thế mà cứ chê con gái lớp văn cơ, :eek: . Mày ít nhất cũng khen tao cho hết câu để tao ngủ ngon đêm nay đã, thế có phải vui vẻ không... hic, :( :unsure:
Anyway... cheer :)
Thế học sinh thanh lịch của Chu văn an cũng gửi ảnh đi, xem sắc đẹp của mày tiến hóa tới đâu rồi...:D Cho vào photoshop trước khi gửi nhé

LeoXX

Member
mới đầu nhìn avatar tưởng em sunrise tóc màu tím cơ nhé :D Hóa ra không phải à
:p :p :p Dù sao cũng rất kháu khỉnh :lol: Bắt tay thân mật cái nhểy :)

Hihi.............chị Vân đang học ở Nhật ạ...................sao mà................trông chị giống người Nhật wa' zay..............nhưng.................vẫn xinh.............dễ thương ghê cơ............ :wub: :wub:

Dagger

Trùi ui... em cũng tên là Bùi Cẩm Vân nì.Hóa ra cũng có người trùng tên... :D
Chị Cẩm Vân ơi, cho em làm quen với...Chị cứ gọi em là Cẩm cho khỏi nhầm...hì hì...

huong lan

u'i chi VÂN úi ùi ui!!!!!!!!!!!!!!
chị đang sông ở NHẬT hả chị?????????
em thích dến đó lắm , bao giờ chị cho em đi với nhá

He he, mámi có hứa nếu BT có được học bổng năm nay thì sẽ cho đi chơi nước châu Á nào mà BT thích, nếu được đi chắc mình đi Nhật quá! Ko bít lúc ý chị Vân về chưa nhỉ ? Chưa về thì làm guide cho em nha nha nha!!!

Sunrise

Khổ quá, ai bảo mọi người tớ sống ở Nhật đấy, hic, tớ cũng thích Nhật lắm nhưng tớ không ăn được Sushi thì làm thế nào.... Tớ đang ở UK nhé , mọi người :eek:
Em nào tên là Bùi cẩm Vân đấy, cute thế, có người trùng tên chị à. Em ơi, đã bao giờ thấy ghét cái tên của mình giống chị chưa... hic, Cẩm Vân thì cute.. nhưng Bùi Cẩm Vân :(
To LeoX: em thích màu tím thôi, kô dám để tóc màu tím đâu, thành Final Fantasy a` :rolleyes:
Mọi người sang Anh đi, tớ welcome mọi người, sẽ hứa làm guide miễn phí, còn Nhật thì từ từ để tớ học tiếng Nhật đã
sayonara:D :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000