Bà con bình bầu HOT BOY D9 cái nhẩy!!! YEAH!

HOT BOY D9 nào!

• Nguyễn Quốc Anh

Votes: 3 7.1%
  • Ngô Quốc Thắng

Votes: 0 0.0%
  • Nguyễn Quang Huy

Votes: 6 14.3%
  • Nguyễn Minh Tú

• Nguyễn Khắc Hưng

Votes: 2 4.8%
  • Dương Tiến Đức

• Hoàng Tiến Đức

• Hồ Hải Long

• Lê Tuấn Anh

• Nguyễn Tuấn Anh

• Lê Tuấn Phương

Votes: 5 11.9%
  • Phạm Minh Thái

Votes: 3 7.1%
  • Phan Đỗ Phúc

• Dương Hồng Thạch

Votes: 15 35.7%
  • Lưu Tuấn Anh

• Lê Anh Tùng

• Lê Quang Vũ

• Total voters
    42
Status
Không mở trả lời sau này.

nenu_aloha

Member
May quá có người đồng ý kiến với mình, he he!
Mọi người thông cảm, ko thể cho thêm tên ai vào đc nữa vì lí do kỹ thuật! Hix

o0o_piggy_o0o

Sao Huy được ít phiếu thế ? B-) . Xế lày là ứ được rồi :))

Cái ảnh kia của Huy cũng không đẹp bằng ở ngoài nữa, làm mọi người có cái nhìn sai lệch lắm cơ. Đi vote cho bạn í khẩn trương :D

Hehe ...

o0o_piggy_o0o

Ax, mày chẳng lịch sự tẹo nào hết í My ạ B-) . Gọi là Kudo đeeeeeeeeeeeeeeee.........

Thế không biết à, không biết là tao hâm mộ bạn Huy à =)) . Đấy, vận động loạn cào cào lên mà chả có đứa nào thèm theo ý mình, N8 ... phản động, nó vote cho Thạch B-) .

Hehe ...

p3yeu

Member
hheheheh chị bầu cho thằng cò em chị,thằng quốc anh :(( còn quên cả tên thật,nhớ mỗi tên ở nhà của nó :D thằng e dạo này lớn quá cơ :D

Ice_Fire

Member
p3yeu said:
hheheheh chị bầu cho thằng cò em chị,thằng quốc anh :(( còn quên cả tên thật,nhớ mỗi tên ở nhà của nó :D thằng e dạo này lớn quá cơ :D
Tính phíu của em thì tổng cộng em ý có ... 1 phíu :D

HỐ hố, ai ngờ Huy trrâu lại đc hâm mộ thế, anh giai đểu của mình mất nết thế mà nhìu fan quá, đúng là học cùng lớp mới bít Huy trâu là ai

Nhầm thế nào mà nhầm,để tao phân tích cho mà nghe nhá:
_ Thằng Huy trâu : 1m78, tóc ngắn, có quả cười ngu si đần độn hết sức lúc...vay tiền, dáng chuẩn, mỗi tội tính BMI thì nó hơi dư cân. Mặt có mấy quả mụn to tổ chảng, nhưng nhìn vẫn đẹp giai chán
_ Thằng Thạch : 1m69,5(đọc trộm phiếu khám sức khoẻ:D), dáng ko chuẩn lắm vì theo nhiều người nhận xét là đầu to đít teo, lưng dài chân (hơi) ngắn, dc cái tóc dài, đẹp, mặt mũi dạo này láng o, ko mhìu mụn như trước:D
Nhưng nhìn chung hai thằng đều giống nha ở chỗ rất bạo lực, sở thik đánh các bạn nữ kekeke

star_diamond said:
Nhầm thế nào mà nhầm,để tao phân tích cho mà nghe nhá:
_ Thằng Huy trâu : 1m78, tóc ngắn, có quả cười ngu si đần độn hết sức lúc...vay tiền, dáng chuẩn, mỗi tội tính BMI thì nó hơi dư cân. Mặt có mấy quả mụn to tổ chảng, nhưng nhìn vẫn đẹp giai chán
_ Thằng Thạch : 1m69,5(đọc trộm phiếu khám sức khoẻ:D), dáng ko chuẩn lắm vì theo nhiều người nhận xét là đầu to đít teo, lưng dài chân (hơi) ngắn, dc cái tóc dài, đẹp, mặt mũi dạo này láng o, ko mhìu mụn như trước:D
Nhưng nhìn chung hai thằng đều giống nha ở chỗ rất bạo lực, sở thik đánh các bạn nữ kekeke
thế này thì lộ hết .. mất hết cả hình tượng ...

làm các bạn đã vote roài .. đang tiếc rẻ cái phiếu .. :)) .. :))

sao cái bạn Huy đấy cao thế .. = Công chúa lớp mình ... :D

nenu_aloha

Member
Ồ bạn định bầu cho thầy Hare à, hiện thầy đang đc 2 phiếu ( ặc ) đứng đồng hạng tư với 5 bạn khác ( ha ha ha )

fantasy_cva9x

oi'''' vote nham` mat' rui`...iem la` iem ham mo^. ban Huy Heo co*...hix sao lai nham` ngu ngoc' the nay co chu'...tu nhien nghe loi` con Ly vote cho ban Thach Lin`....hixxx uk' che'...
to My: may` oi cho tao vote lai de....kiu nay thang VA lai hiu? nham` kho than tao...hix

o0o_piggy_o0o

Vote lại làm sao được, mày chịu khó ... reg nick mới mà vote N8 ạ :)) . Tình hình là vào ngó, thêm thằng V.A vào bầu nữa, bạn Huy Heo vẫn chỉ có 6 phiếu =)) .

To Thơ : Oài, chính xác thì Huy Heo nó chỉ cao có 1m78 thôi à ? Thế mà hồi đầu năm Ly nó dám quảng cáo là hơn 1m8 B-) . Marketing vớ vẩn. Nhưng mà thôi, lỡ hâm mộ rồi, hâm mộ ... tiếp =)) .

Ms Thơ said:
_ Thằng Thạch : 1m69,5(đọc trộm phiếu khám sức khoẻ:D), dáng ko chuẩn lắm vì theo nhiều người nhận xét là đầu to đít teo, lưng dài chân (hơi) ngắn, dc cái tóc dài, đẹp,
:)) :)) :)) :)) :)) >>>> Ngã >>>> =)) =)) =)) =)) =)) tiếp >>> Ngồi dậy, lại :)) :)) :)) :)) :)) . Trời ơi, ... đẹp ... thật ...

nenu_aloha

Member
Bôi bac quá Chi củ đậu ạ! Mày có cần tà tà thế ko cơ chứ, người ta có câu, cười người hôm trc hôm sau...... tiếp tục cười mà lị! Hô hô hô! ( dạo này mình cười hơi nhìu! )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000