~avatar~

Status
Không mở trả lời sau này.

qua_chanh_chua

đây là cái avatar từ thửo sơ khai
từ khi em mới bước chân vào 4r
( mở ngoặc file đính kèm nhá ! )

còn ý nghĩa ý hả ??
=P~
" i CAN FLY, I'M PROUD THAT I CAN FLY "
<:p
heheh :D

Em thấy avartar của em cũng đẹp đấy chứ, nhìn em diễn viên xinh vãi lúa nhỉ?:)
Nhưng vẫn phải công nhận cái avartar của anh Ice Fỉe là đẹp nhất vì nó rất sáng tạo mà còn rất "lành mạnh" nữa anh nhỉ?:D

BA7D4

Avatar của mình ngộ nghĩnh quá,iu nhất trẻ con.Mà không hiểu cái avatar cũ 2 con rùa của em có vấn đề gì mà anh Tiến với TrungVb bên topic Tham quan cứ cười cười rồi nói nói đầy ẩn ý,thấy sợ sợ,dổi luôn,cái này đáng yêu hơn!

Hì ,Avatar của tui mới là ngộ nghĩnh nhất nè :dễ thương:p ,trong sáng:) ,màu đẹp khỏi phải nói B-) ,hình thì vãi là lãng mạn:"> --->Avatar của tui là nhứt roài ,nếu ai coá nhu cầu lấy avatar đẹp thì nắhn vào nick của tui nha ,tui share cho ,hình đẹp thì vô khối ,nhanh chân lên nha.Nick Y!M của tui là Blackcat_5490 hoặc o0o_blackcat_vietonline_o0o

<<------Avatar ai mà đẹp thía nhỉ !!;-) ;-) ;-)

Sirius

Member
Avatar của em: với màu sác xám làm chủ đạo, thể hiện1 cõi lòng u ám .Hình ảnh của chú bé trong tình trạng sơ khai nhất quay mặt vào tường trầm tư như đang suy nghĩ về nhân tình thế ái, sự đổi thay trên thế giới[ có quá lời ko nhỉ^^].Hình ảnh đó duòng như không phù hợp với lứa tuổi của chú bé .Liệu có phải trẻ em bi giờ đang dánh mất đi tuổi thơ của mình đi hay chăng.....

trungvb

Moderator
avatar của e giống chị nho keke,,,nhưng mà trông có vẻ huyền bí hơn gợi buồn lâu lém rồi kô dùng h lại lôi ra dùng nhưng mà lúc này không buồn tí nào...keke

Avt cuả ông theo bà Linh nói là...che đi những gì kô muốn người khác nhìn thấy...mà cái ng` khác kô nhìn thấy ở avt của ông lại chính là....cai mẹt ông:)) từ đó suy ra ý bà Linh muốn nói là...>:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000