Áo dài ơi ^^

p3yeu

Member
:D trừ 1 số người là ai thế :)
bùi up nốt đi mày :D
thế bạn cloud thấy d3 ở ngoài rùi ah :D đã thấy tớ chưa :> :>

chuabietgi

Member
ack! trừ vợ tui !!!!:">:">
mà công nhận bẹn nào cũng xinh ! tỷuwf 1 bạn làm hỏng tà áo dài VN :">:">=))=))=))( gầy quá ! bốn bề như 1 ) sori !!!

công nhận Yến , trà , bẹn Bùi , Huyền, Béc Linh , và một cơ số bạn khác cũng xinh ( như mà Vân .... ) - kém vợ con :D

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
công nhận ngày nào má Vân cũng mặc áo dài , thì tha hồ trêu mà ko sợ bị đuổi !! haha , nữ tính thật !
Pó tay =))
má Vân nghe thấy lại đuổi cho ko còn gì để mất :)
ừ, má Vân mà ko đuổi mình thì quá nữ tính :q:

p3yeu

Member
chocomog_257 said:
ý ông bảo chắc là trừ con Huyền ra :)
:> :> :> thì đúng là thế mà =)) nai như tao chứ :D :D ơ,thế mà chúng nó kêu tao già đi phải mấy chục tuổi :| vẫn còn nai lắm ah :>> :>> :>>

p3yeu

Member
thằng linh khen vợ hơi nhiều đấy,nịnh ít thôi,chẳng lẽ tao lại đá cho 1 câu =)) thì mày hết đường khen Linh ạ :) hay post cái ảnh cô và trò cầm bó hoa lên nhỉ =)) =))

Red Devil

Member
chocomog_257 said:
ý ông bảo chắc là trừ con Huyền ra :)
Mắt tôi cận nhưng kô lóa nhé.
To Yến: có ấy trong ảnh hay sao mà phải ức chế. Kô biết tại người xấu hay ảnh xấu đây, chiều nay phải đến xem mới được. Vẫn chưa biết Hạnh Thú là bạn nào. :) :)

ts thằng Linh ngồi đấy mà khen vợ - tìm cái mp3 của tao đi nhanh lên. mượn xong chẳng có trách nhiệm tìm cho người khác gì cả . lại giống vụ CMT của con Huyền X( bực mình quá, thằng tuấn cầm đôi guốc cũng ko đem

chuabietgi

Member
này ,thằng Hiếu ,vớ vẩn thật ,lên nick tao pót vớ vớ vẩn vẩn !!! :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

@Ly : tôi sẽ tìm lại cho bà ,ko tìm được thì tôi đền ,bà làm gì mà phải vội !

chocomog_257

Moderator
Red Devil said:
Mắt tôi cận nhưng kô lóa nhé.
To Yến: có ấy trong ảnh hay sao mà phải ức chế. Kô biết tại người xấu hay ảnh xấu đây, chiều nay phải đến xem mới được. Vẫn chưa biết Hạnh Thú là bạn nào. :) :)
đấy, Hạnh Thú là cái bạn đứng cạnh chuabietgi trong ảnh đấy
vợ chồng đẹp đôi chưa
@ Hạnh: xóa 1 bài thoai, cái ảnh kia để mọi ngừi chiêm ngưỡng :D

p3yeu

Member
:D đíu khen nữa,ai cũng chửi mình hay khen đểu,lúc mình khen thật thì :( :( chán,tốt nhất là xấu thì chê,còn xinh thì im lặng :)

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
:D đíu khen nữa,ai cũng chửi mình hay khen đểu,lúc mình khen thật thì :( :( chán,tốt nhất là xấu thì chê,còn xinh thì im lặng :)
tao có khen đểu mày hồi nào đâu nhở =(( toàn khen thật hết chớ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000