Ảnh về trường Chu Văn An mới - 1/4/2006

Pirate

Member
Úi, mọi người thích thì down Google Earth về mà xem live map, amazing!!! :D Nhưng phải cái tớ xem xg chịu chả bít chỗ nào là trường mình, hik, từ trc có bao h nhìn HN từ trên bản đồ đâu :( Ai thấy đc thì bảo tớ với nhá :">
ảnh về VN trên Google Earth toàn ảnh cũ ko à.Tìm thấy trường mình rồi thì cái sân cỏ sau nhà A bây giờ trên đấy vẫn còn là bãi đất , chưa có tí vườn tược cỏ kiếc nào xất :| wikimapia.org cũng tương tự...

bi11a5

trường mình đây hay sao? Đẹp và thơ mộng lạ! Thế mà lúc học có thấy gì đâu? Tự dưng lại thấy buồn vì lắp phải xa trường...

dangngochuy

Member
Điều duy nhất yêu quý ở trường là quang cảnh thơ mộng :X, buổi sáng, lúc còn đang ngáp ngủ, ngồi ngắm phong cảnh khu sân sau mà không thể không gục xuống bàn được :D.

Tự dưng tối rảnh rỗi lại chui vào cái topic này làm j cho khổ cơ chứ , lại lên cơn nhớ trường nhớ lớp . Cái này chăc chỉ ai ra trường rồi mới hiếu đc . Hôm trước mới về trướng thấy mấy cái xích đu, các em bây h sướng quá rồi . Thấy cả mấy cây thông sau trướng h cao qua rồi , mấy dãy cỏ ở sân vẫn chưa mọc lên đc, chắc tại mình dẫm nhiều quá . Tự nhiên lại thèm nghe một tiếng còi.

hieukhacle

Member
hix.... nhớ trường wa',, mấy lần đi wa rùi không dám vào vì không mặc đồng fuc... hum sau quyết tâm mặc đồng fuc. thể dục vào trường ngắm lại trươngf... đi rồi. nhớ wa'

sniper

Member
em cũng có mấy cấy ảnh hồi khai giảng năm học....nhưng đợi nghiên cứu cách post ảnh từ máy lên đã:-<...dốt tin thật:-<..........

LADY_A7

Member
ac. :| đầu tiên là add ank? vào photobucket , sau đó trên kái bảng Nội dung của 4rum( kái bảng mà ấy đank` chữ e' :p) có kái biểu tượng bức trank kick vào (chèn ảnh) nó hiện lên đường link . Cop phần link ở photobucket rùi paste vào . Diễn đạt hơi kem' thông cảm >.<

Caramel

Member
với mình ... trường xưa vẫn đẹp hơn trường bây giờ .. ^^ ... quay lại .. bước vào sân trường .. cảm giác loãng quá ...
.. giá mà vẫn như xưa thì thích ... nhớ dãy nhà C ... nhớ lớp đầu hồi ...

bomb2109

chài...ngộ chỉ được học ở trường mới có 1 năm thoai...mới hay cũ cũng được...thời cấp 3 vẫn là quãng thời gian hôk thể wên...hic...hic. nhìn ảnh mà nhớ wáY_Y

tuanbui

Hôm trc tui đc theo chân thầy Dũng (dạy Sử ấy - hiện đang chủ nhiệm lớp 12A5 khóa 05-08) vào trg chụp ảnh để làm sách 100 năm trg Bưởi-Chu Văn An. Lâu không về, thấy trường hoành tráng quá. Tiết lộ thông tin nhé: Bộ sách kỉ niệm 100 năm thành lập trường hoành tráng cực chứ khônng như quyển 95 năm đâu.Xem trộm trong máy tính ở nhà thầy Dũng mà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000