Ảnh thành viên

hì hì box này có vẻ vui nhỉ , mình cũng đú với mọi người chút xem sao . Hi vọng là xem xong ảnh của mình ko có ai deny nick mình khi mình add nick ai đó :D

It's me :

lovelypink

Member
tao thách thằng nào dám ban nick tao đấy....nhà nó ở đâu tao cũng mò đến nơi.... :)).....thách đấu với tao thì đúng là chẳng coi giời đất ra gì rồi... =)) >:)
tao chỉ có văn hóa với người có văn hóa thôi...chứ cái loại có học mòn sách cũng ko biết văn hóa là cái của khỉ gì....thì phải chửi.....
người ta gọi là phải biết thik nghi với cuộc sống....
thời buổi TBCN mà cứ bo bo bôn sê víc với cả những lề lối của ngày xưa....
mày xem xem có sống được ko :)) :))
nào....cãi nữa tao xem nào >:) =))
chết cười

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
lovelypink said:
tao thách thằng nào dám ban nick tao đấy....nhà nó ở đâu tao cũng mò đến nơi.... :)).....thách đấu với tao thì đúng là chẳng coi giời đất ra gì rồi... =)) >:)
tao chỉ có văn hóa với người có văn hóa thôi...chứ cái loại có học mòn sách cũng ko biết văn hóa là cái của khỉ gì....thì phải chửi.....
người ta gọi là phải biết thik nghi với cuộc sống....
thời buổi TBCN mà cứ bo bo bôn sê víc với cả những lề lối của ngày xưa....
mày xem xem có sống được ko :)) :))
nào....cãi nữa tao xem nào >:) =))
chết cười
Diễn đàn này được xây dựng để tất cả những thành viên là hs trường CVA có thể cùng tham gia chung các hoạt động và thảo luận với nhau về những vấn đề mà trong trường học hoặc ngoài cuộc sống mà chúng ta chưa có thời gian và cơ hội để nói. Nhưng điều đó không có nghĩa là khi tham gia trên diễn đàn chúng ta lại biễn những cuộc trao đổi thành những cuộc cãi cọ để rồi dẫn đến những chuyện không hay.
Trong chuyện này anh không muốn giữa bọn em phải căng thẳng với nhau vì những bài viết đó. Về Yến, anh không muốn nhìn thấy một lần nữa hiện tượng như thế này; nếu không anh sẽ làm theo những gì mà anh cho là đúng để có một diễn đàn dành cho các thế hệ học sinh Chu Văn An. Em nên hiểu là Mod nhiều lúc rất khó xử và khó khăn khi quản lý một mục nào đó; có nhiều áp lực mà một Mod phải gánh chịu để có được một mục trên diễn đàn hoạt động tốt và lâu dài. Đó là về cá nhân, còn với các thành viên trên diễn đàn chúng ta cũng nên thông cảm với những công việc mà Mod phải làm. Vì trong chúng ta chẳng ai là luôn luôn xử lý và giải quyết vấn đề 1 cách đúng cả. Anh mong tất cả chúng ta, những thành viên tham gia diễn đàn CVA sẽ cùng hỗ trợ các Mod, hồ trợ lẫn nhau để xây dựng một diễn đàn, một sân chơi vui vẻ cho nhau.

lovelypink

Member
anh ơi,thế nếu em cây muốn lặng mà gió chẳng dừng thì sao?
thik chĩa mũi dùi vào em thì cũng được thôi....chẳng sao cả.
không có 4r còn có 4r khác,mà em vào cũng chỉ vì các bạn em trong này,em đi xa đôi khi không thông báo được tình hình mình cho các bạn biết thì mới vào đây.thỉnh thoảng tình cờ biết được có người khích bác mình....chẳng phải ham hố gì cái trò phá hoại cái gọi là "trong sáng,thuần khiết,hòa bình..." gì cả...
anh làm ơn đừng nói khi chưa biết vấn đề cốt lõi là như thế nào
thik ban thì ban đi,em chẳng sợ ai cả...

unni_x

Active Member
ZLO2C said:
hix cai phôtbucket chit tiệt.....mãi ko vao đc....dang dinh pót anh len cho đông vui.....^^.....
to un:sao trong anh may xinh the...thế ma binh thuong tao thấy mày xấu lám mà.....^^.....=)=)=)
ờ...tao ăn ảnh B-)
Ảnh HQ :D ai mún làm wen với 2 đứa bạn tớ ko :D

Ảnh bt` :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000