Ảnh nhạy cảm.....

Sirius

Member
blue eyes said:
ha`ha`, mọi người đừng hiểu lầm thằng Si, nó cũng ngây thơ vô số tội lắm
Nó thấy có ảnh mèo nên post luôn góp vui thôi mà
To Si: ông thấy đầu óc ông....chưa....... làm mọi người hiểu lầm.....đồ dở người ( tôi rất thích nói câu này....hehehehhe) ...ko cãi nhau nữa đâu nhớ :D
Hôm nay mới để ý thấy câu trả lời này của Ngọc ,ức chế ghê cơ.Bà Ngọc ơi, bà chơi tôi dc đấy, ngoài thì bảo chán cãi nhau, nhưng lời nói thì câu nào câu nấy đếu như oánh vào mặt tôi vậy.Đau muốn thấu trời xanh ahTT_TT.Nhưng dù sao cũng cảm ơn 5 chữ'' ngây thơ vô số tội'' mà bà dành cho tôi^^Nó hợp với tôi lém lém,cảm ơn nhìu nha.
Đầu óc tôi áy hả, đúng như bà nói , ''ngây thơ'' lắm hihi. ''Ngây thơ '' hơn con sư tư hà đông như bà nhiều [tôi rất thích nói câu này....hehehehhe]^^

Sirius

Member
Lang thang trên web, bắt gặp mấy cái ảnh mèo trông cũng hay hay, liền post lên cái topic này cho bà con cô bác cùng chiêm ngưỡng:

boycva_keyboard said:
@ Hà và Kẹo: khổ cho anh, sao em tin làm j`
@ Ngọc: tốt bà đừng tin, khổ lắm
@ anh Vũ béo: sao chữ kí anh giống mod ngọc thế
hix!
em có mún tin đâu
nhưng mà tự nhiên
... TIN
chẳng hiểu sao!!!

blue eyes

Moderator
trời, em Kẹo cần gì phải quote lại chox ảnh đấy làm gì cho nó hại điện !Như thế mất nhiều thời gian mới xem đc trang này.....

love11906

Ak,chữ kí nè xin bản quyền rồi mà,được sự đồng ý của nguyên tác nên mới sửa chữa đấy chứ.À mà nè,anh ko phải là Vũ béo đâu,anh đâu có béo đâu,cái đó là do Mod Ngọc đặt cho hồi trước đấy chứ.Anh nhớ rõ ràng là hồi trước Mod Ngọc cũng bít và cũng cho phép dùng mà,bi giờ lại nói người ta ăn cắp bản quyền====>vô lí thế :cool: :cool:

Sirius

Member
Ảnh đẹp ko hả đồng chí Ngọc.Thiệt tình, post ảnh lên mà mọi người chả ai cảm ơn dc một câu cả, tủi thân quá

love11906 said:
Ak,chữ kí nè xin bản quyền rồi mà,được sự đồng ý của nguyên tác nên mới sửa chữa đấy chứ.À mà nè,anh ko phải là Vũ béo đâu,anh đâu có béo đâu,cái đó là do Mod Ngọc đặt cho hồi trước đấy chứ.
úi chà chà
chữ kí anh có tên em kìa!!!
:)
@ chị Ngọc, em sin dút kinh nghiệm à!!! :)

Sirius

Member
Trung thu sắp tới rồi, mọi người có kế hoạch gì chưa^^.Em còn đang cô đơn, ai muốn rủ em đi thì nhanh chân lên, số lượng có hạn =))

hie hie hie
bắn trúng tim đen anh Tuấn Si Ngọc roài
:D
SẮP TRUNG THU ROÀI (CHỦ NHẬT) CẢ NHÀ TẶNG WA EM ĐI CHỨ, EM PÉ NHẤT NHÀ MỜ!!!!

chocomog_257 said:
tặng "kẹo nướng" nhé :)
em Ngọc ơi, xóa phần quote của Nhung đi, để đấy tốn diện tích & thời gian quá :|
cái jè
huynh muốn chết hở
Á á á á
xóa cái j đấy
đừng xóa bất kì cái j mờ có chủ là em nhé ;)
@ anh QUân: ko đi đâu à
sao lại ở nhà
mai em đi cả ngày
:))
mấy sô liền
đến khổ
nổi tiếng quá là thế đấy!

haketu

Member
@ anh QUân: ko đi đâu à
sao lại ở nhà
mai em đi cả ngày
)
mấy sô liền
đến khổ
nổi tiếng quá là thế đấy!
ngu thìa chiết chứa bịnh tựt j` đâu...=))=))=))=))=))
chiều nay họp band đấy, quân hâm nhớ đi đấy nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000