Anh ne A3

skeleton

Yeah. Lớp mình kéo thì nhất rồi.Đội hình vẫn như năm lớp 10 nhỉ.
Tuấn này, tao thấy bạn Nguyễn Trãi của mày ổn đấy:D :D
Thứ tư tuần sau kéo tiếp đấy. Chả bít cô Chi có cho nghỉ đội tuyển không:|

skeleton

Hội trường năm nay chán quá. Văn nghệ cũng lởm không chịu được.
Được cái bạn Hạnh nhà mình hát cũng hay dù không có nhạc:))

Hihihi

:| Ko sao ko sao .... ít người onl thì chắc là nhiều người học hành chăm chỉ , ko nên buồn các bác ạ , dù sao thì cũng xem như mình cũng có truyền thống học hành nhiều hơn nó B-)

mark_ecstasy

Công nhận là hình như A3 học nhiều quá nên hơi bị trầm :D
:p Lớp A3 có 1 bạn trông hay hay :D.Cái bạn cao cao mà hôm A3 kéo co cùng A2, bạn ý đứng kéo ở cuối ý mà. Ko bít bạn ấy tên là j nhỉ :) ?

Hihihi

Bó tay các bác A3 , người ta hỏi han tin tức bạn gì hay hay trong lớp suốt từ tối qua mà tới h các bác vẫn ko trả lời >.< truyền thống onl thối nát quá hay là lại game onl hết rồi :-?
Chậc chậc , cứ kêu ko ai vào câu bài gì hết , nay có người đến câu cho thì lại bặt vô âm tín :( Buồn quá , trách người thì trước hết nên trách ta :">

skeleton

Hê, lớp tớ có nhiều bạn cao lắm, như tớ chẳng hạn:p. Cái bạn mà ấy hỏi có cận không thế. Cái bạn mà đứng cuối hôm kéo co có cao đâu:)). Cái bạn cao là đứng gần đầu cơ>:)

skeleton

Hihihi said:
Bó tay các bác A3 , người ta hỏi han tin tức bạn gì hay hay trong lớp suốt từ tối qua mà tới h các bác vẫn ko trả lời >.< truyền thống onl thối nát quá hay là lại game onl hết rồi :-?
Chậc chậc , cứ kêu ko ai vào câu bài gì hết , nay có người đến câu cho thì lại bặt vô âm tín :( Buồn quá , trách người thì trước hết nên trách ta :">

Hơ, bọn tớ đâu muốn thế đâu. Bởi đang trong thời kì học đội tuyển nên hơi bận một tẹo, sắp thi roài. Với lại cái máy tính của thằng cu hay câu bài lớp tớ đang die vô thời hạn.
Được mọi người ghé thăm quý hóa quá:))

Hihihi

Đấy đấy , may quá sau hơn chục lần vào cái 4rum Chu 1 cách vô vọng cuối cùng cũng gặp được một lần :)) Cứ cái đà này chắc A3 đỗ đại học toàn thủ khoa quá .
Thì người ta hỏi bạn ở cuối thì bạn nào ở cuối bác cứ nói , rồi dẫn chứng một số bạn cao cao ra , như kiểu " tớ cao này , còn có đẹp trai ko thì tớ ko biết , tớ chỉ biết là các bạn hay gọi tớ là Dũng đẹp trai thôi B-) ( chắc tên là Dũng đúng ko bác ? ) "

Đúng là trời ko phụ người có Tâm , em là em chỉ vào đây hỏi các bác một câu là lớp bác có anh nào tên là Trung ko ( mà theo như xem ảnh trong cái tp này thì ... có thì phải :"> - có cái ảnh gay ôm nhau thắm thiết đó đó ) , với cả ảnh mờ quá , em muốn hỏi thêm câu hỏi phụ là anh ý có đẹp zai học giỏi ko B-) ?

skeleton

Oài, em này giỏi ghê. Biết anh là Dũng đẹp trai cơ đấy:"> .
Em hỏi bạn Trung tình lớp anh có việc giề? Định cưa cẩm hử? Bạn này không hay online đâu. Hỏi anh thì lại không hỏi. Sao mà thằng này đào hoa thế nhỉ>:)

Hihihi

Thì người ta đẹp trai ---> đào hoa đương nhiên em hâm mộ rồi :D
Còn anh Dũng đẹp trai quá em ko dám với tới :"> , trẻ con là hay ngại lắm , anh thông cảm cho :D
Mà thôi , bạn Trung ko online để dành thời gian học bài sau này khấm khá mới nuôi nổi vợ con , chứ em ăn nhiều lắm =))

Hihihi

Chị là cũng định bình chọn rồi nhưng mà tìm mỏi mắt mới thấy được ảnh 3 hot girl , muốn xem thêm ảnh các bạn còn lại chứ nếu ko bầu = tên hở em ?

Hihihi

Dạ em cũng chả dám hỏi có việc gì đâu ạ , chẳng qua hâm mộ nên hỏi thăm thôi :D Chứ em nào dám quan tâm xem anh ý có cô đơn ko :"> Mà nghe anh Tuấn nói thế em cũng chả tin đâu :p Anh với anh Dũng , mỗi người nói một phách , cuối cùng chả biết đường nào mà lần B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000