anh em ơi

SkelballCVA

Member
ặc ! té ra thầy bảo ốm thật à ! hic hic ! tự nhiên thấy xấu hổ trước các câu nói của mình !
em xin lỗi thầy .. :( :( !

Khổ thân thầy, cho em đi với, thầy là thầy quí em lắm, cả đội nữ thầy bít mỗi tên em á. Mà F Đức nói gì thế

Anh Trung này có phải mang áo số 9 ko nhỉ,nếu đúng thì bọn cổ động viên trường mình đứng ngoài toàn gọi anh là...Trung khỉ. Mà mai mọi người định đi thăm thầy thế nào đây, khổ thân thầy quá.

shinra

star_diamond said:
Anh Trung này có phải mang áo số 9 ko nhỉ,nếu đúng thì bọn cổ động viên trường mình đứng ngoài toàn gọi anh là...Trung khỉ. Mà mai mọi người định đi thăm thầy thế nào đây, khổ thân thầy quá.
:( bó tay thật anh có làm gì đâu mà gọi là khỉ :((

gipypy_9x

Member
Huấn luyện viên của đội nào vậy? , đội bóng rồ à ^ ^ em có nhìn thấy thầy mấy lần , đúng chất bóng rổ :D :D

live-or-die

Active Member
sorry....cn tuần này tao ko đi dc....tao cũng đang ốm......mọi người hẹn nhau hum nào thì quyết định đi....để thứ 4 dc ko........đê tao hỏi thầy bình xem nhà thầy Bảo ở đâu đã.......

SkelballCVA

Member
gipypy_9x said:
Huấn luyện viên của đội nào vậy? , đội bóng rồ à ^ ^ em có nhìn thấy thầy mấy lần , đúng chất bóng rổ :D :D
ặc chẳng nhẽ dân bóng rổ ai cũng béo à .. mình người đẹp thế này cơ mà :( :( >:) >:)

Công nhận là thầy Bảo rất giống"Ông Phật tóc trắng" trong SlamDunk. chỉ tiếc tuyển Chu ko phải là Shohoku, ko có Hanamichi và Rukawa, tiếc wé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000