Anh em D2 đâu hềt rồi?

GreenPhoenix

Ừ anh Hiền của em giờ đang học cùng giảng đường anh, mà chả mấy khi gặp mặt nó trên lớp, ờ thế nó hôm nào cũng bảo mẹ là nó đi học à :D

true

Nhưng đúng là thằng Hiền bây h ranh mãnh thật, không còn vẻ hiền lành ngố ngố như hồi học cấp 3 nữa

baby love

Moderator
true said:
Nhưng đúng là thằng Hiền bây h ranh mãnh thật, không còn vẻ hiền lành ngố ngố như hồi học cấp 3 nữa
Ủa tức là thế nào hả anh.Em chưa hiểu :-B :-B :-B :-B :-B

baby love

Moderator
true said:
Hóa ra la con ông Hùng đừng vào đây câu bài nhé em
Lào
Cấm gọi tên cúng cơm của bố em ra.Đã thế em xin đổi làm Mod ở đây del bài +câu bài cho dễ :p :p :p :p
Nhưng thôi ở đây post ít
Chán lắm :p

baby love

Moderator
GreenPhoenix said:
Ừ anh Hiền của em giờ đang học cùng giảng đường anh, mà chả mấy khi gặp mặt nó trên lớp, ờ thế nó hôm nào cũng bảo mẹ là nó đi học à :D
Ơ anh Hiền đi học từ sáng đến tối mịt mới về
Báo hại ngày nào em cũng phải gấp chăn màn +dọn phòng cho anh Hiền
Nhờ anh theo dõi anh Hiền hộ em :q: :q: :q: :q: :q:

Anh Hiền lớp D2, là thằng nào thế em ??.. Sao anh ko biết nhỉ??
Anh chỉ biết thằng Tuệ thôi, hee.. thằng Hải nữa, nhưng ko nhớ tên nhà nó..hee..
D2, hôm nào đá bóng nhé...

baby love

Moderator
cleopark2911 said:
Anh Hiền lớp D2, là thằng nào thế em ??.. Sao anh ko biết nhỉ??
Anh chỉ biết thằng Tuệ thôi, hee.. thằng Hải nữa, nhưng ko nhớ tên nhà nó..hee..
D2, hôm nào đá bóng nhé...
Là anh em :> :> :> :>

true

baby love said:
Lào
Cấm gọi tên cúng cơm của bố em ra.Đã thế em xin đổi làm Mod ở đây del bài +câu bài cho dễ :p :p :p :p
Nhưng thôi ở đây post ít
Chán lắm :p
Thế thì làm MOD nhanh lên, cho em thời hạn 1 tuần nếu không nói nốt tên cúng cơm của mẹ em ra luôn. Anh còn nhớ tên phụ huynh của cả lớp d2 cơ.

true

Lâu không vào cũng đông vui ra phết, d1 mà cũng dám rủ d2 đá bóng hả, về chuẩn bị tinh thần thật kĩ đi nhé, hôm nó có thể đá thì gọi điện hẹn trc nhé. Tuệ 0904265696

GreenPhoenix

Ờ đá đi nào tao đang thực tập rỗi việc, mà nhanh ko sắp thi rồi. Thôi để tao gọi điện cho nhanh, ở đây mấy khi update kịp :D
Ờ mà hôm trước đi Mai Châu gặp thằng Việt Phương D1, nó học ở đâu thế nhỉ

Grenouille_vert

Moderator
Buồn cái giề, có thi mới có nghỉ chứ :)! Hải pink thân mến, thằng VP nó học khoa Lý trường Tự nhiên, tự nhiên hỏi có chuyện gì thế, à mà chú Tuệ thân mến, anh cũng nhớ gần hết tên bố mẹ lớp chú đấy, khi nào đọ đê!

true

Nghe mày nói tao ko tin dc đâu, ngay cả tên ông già tao mày còn nhớ sai nữa thì làm sao mà đọ được

baby love

Moderator
Grenouille_vert said:
Buồn cái giề, có thi mới có nghỉ chứ :)! Hải pink thân mến, thằng VP nó học khoa Lý trường Tự nhiên, tự nhiên hỏi có chuyện gì thế, à mà chú Tuệ thân mến, anh cũng nhớ gần hết tên bố mẹ lớp chú đấy, khi nào đọ đê!
Em đọc chả hiểu gì cả
À mà từ trước đến giờ D2 đá bong giỏi lắm hả anh???

true

Tất nhiên là đá cũng được, d2 lớp anh đóng góp nhiều thành viên nhất trong tuyển trường vô địch giải bóng đá học sinh HN mà. d1 đếch có chú nào

Grenouille_vert

Moderator
Tuệ Liên có vẻ thích cà khịa với anh em D1 nhỉ, đúng là D2 nhiều đứa đá tuyển thật, kinh đây, nhưng đá bóng thì có ai phục ai bao giờ, hồi đấy D2 có đứa nào đá tuyển nhỉ, Toát Riêu, Binh Tư, còn ai nữa, có Quất Chát không?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000