anh em A2 đâu rồi

lexuscva

Member
Về vấn đề forum thì thế này. CHúng ta sẽ thống nhất lầm forum riêng.việc cài đặt và khởi tạo forum thì có thể do Xoài hoặc tôi đảm nhận.Về vấn đề domain(tên miền, ví dụ:a2cva0306.net chẳng hạn) và hosting chúng ta sẽ mua ở gate2vn.com(hơi đắt nhưng chất lượng).Hồi trước toàn là đồ free nên die nhanh.Mỗi mem sẽ phải đóng một khoản phí để mua,hóa đơn thanh toán sẽ được công khai trước mọi người(không bảo mình biển thủ,haha)

Sau đây là thông tin về giá host và domain bên gate2vn.mình là diễn đàn cho lớp nên các cũng chỉ cần package loại nhỏ, cụ thể như sau

Package: C100

Space 100 MB
Bandwidth 10 GB / month
Price $4 / month
Add-On Domains 1
Parked Domains 5
Sub-Domains 5
Email Accounts 25
Email Forwarders 25
AutoResponders Email 25
FTP Account 5
mySQL Databases 5

http://www.gate2vn.net/hosting.php -> vào đây để xem cụ thể hơn nữa

Vậy họ yêu cầu mình order luôn cả một năm. nghĩa là 43.5$/năm. Tiền domain là 9$/năm Túm lại mỗi người đóng góp 20k thì có forum hoạt động trong vòng một năm. Các lần đóng góp để duy trì forum tiếp theo sẽ quyên góp trong lần lớp mình họp lắm.Bà con cứ thảo luận cụ thể

blue eyes

Moderator
đóng tiền hàng tháng à ??? :)) sáng sáng thấy Huy Đức cặm cụi đạp xe gõ cửa từng nhà thu tiền, người thì cho, người thì đánh đập, kẻ thì cho dép vào mồm đem về :))..............^^ =))

Kiểu người của bạn:Người luôn mới mẻ, tràn đầy sức sống, thú vị và rất hấp dẫn
Your pts:42
Details:Bạn thường xuyên là tâm điểm của mọi sự chú ý trong đám đông, nhưng bạn là người đủ cân bằng và bản lĩnh, vì vậy mà không dễ bị bối rối. Mọi người cũng cho rằng bạn thân thiện, dịu dàng, chu đáo và hiểu lòng người. Bạn không phải là người có thể làm người khác vui nhưng lại là người biết cách giúp đỡ người khác.

lexuscva

Member
thể không đứa nào feedback vấn đề forum thế nhể? cái việc quan trọng thì chả thấy để ý, toàn chat chit vớ vẩn. nhạt thật :-S :-S

vấn đề 4r ông HD ko nói năng gì trên lớp à
còn ở đây chỉ có 1 số ít nhân
đứa nào chả thích có 4r riêng
cái chính là ít người tham gia quá ==> kinh phí + duy trì 4r :-S

lexuscva

Member
thôi, forum thì để tạm hoãn sau đại học xong vậy. bây h không có thời gian làm.với lại cũng chưa vận động mọi người quyên tiền :)

lexuscva

Member
à, mọi người nhớ tập trung ảnh lại, ai đã chụp anh lớp mình thì để địa chỉ lại cho bác Nam đi tập hợp lại, ước tính phải đến cả nghìn cái ảnh ý nhỉ :)) =)) Có mấy cái ảnh mình chụp với mấy quả bóng bay, chét cười =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000