ảnh đê , ảnh siêu đẹp đê !!!

chocomog_257

Moderator
boycva_keyboard said:
ảnh cuối chắc là vào wc nam chụp các anh ahr Kẹo
Hình trông rõ rành rành thía mà ku còn bảo là wc à??? ;-) =))
Đúng là người tiền sử, vào siêu thị cũng cứ ngơ ngơ =))

qua_chanh_chua

ui , mấy hôm rồi mới được lên mạng , nhìn mọi người ủng hộ mấy cái ảnh của mình mà sướng wá. :D Tự khen cho chính mình :D
trời , mấy cái ảnh chụp em trông xinh thế mà chẳng có ai thèm khen lấy một câu. Rõ chán.
Thế mọi người ko chịu bình phẩm mấy cái ảnh này à? Đã nhận xét thì phải nhận xét hết chứ , cứ từ từ từng cái thế này có mà chị Hà del bài hết cả lượt ( do cái tội cb ). hie hie =)).
Có ai có ảnh đẹp ko? Ảnh tự chụp nhá , ko được đưa lên photoshop hay là chụp ở studio nha !! Đem lên cho mọi người "thưởng thức" đi nèo ;)

nhgiang

Member
Ảnh của anh hả. Ít lắm. Vì anh toàn đi chụp , nên chẳng có cái ảnh nào cả. Nhưng những cái ảnh hiếm hoi của anh thì toàn là những kiệt tác hết.

Đợi tí , ngồi lục ảnh trong Ipod. Xóa hết trong máy roài :D

nhgiang

Member
Đã bảo rùi. Cái dial up nhà em chậm quá. Em phải đợi khoảng 1 ngày , may ra nó mới down về hết được =)) =)) =))

qua_chanh_chua

trời ạ , ko hiểu sao mấy cái ảnh này càng ngày nó càng baby thế nhỉ? Em ko có lỗi đâu nha , vì em ko biết mà :((
21. Anh Tú + dây buộc tóc ( của Kẹo ). hie hie=))

22.anh Đăng + cái.... như trên

23. Anh Minh + cái.... cũng nt.... hie hie

anh ko biết à, cái dial up này dùng hơi ngon luôn, load ảnh to đùng chỉ có vài giây mà ko hiểu sao lai thê
@ Van anh: em bao gui cho anh ảnh nhưng sao chưa gửi à

nhgiang

Member
Rõ khổ , tốt nhất là nên dùng ADSL đi thôi. Vừa rẻ vừa nhanh. Cái dial up chỉ thích hợp cho những ai 1 tháng lên mạng 1 2 lân thôi. Còn nếu như dùng nhiều , ADSL là ok nhất :D

qua_chanh_chua

anh Quân ơi , thông cảm cho em dzới , tại em bị mất toàn bộ ảnh save trong máy rồi , muốn gửi thì lại phải save từ yahoo photo vào ==> lười wá.......

chocomog_257

Moderator
haketu said:
nhưng mà đang phải tính tới việc đầu tiên cái đã
tưởng xin 1 phát bùm....xong luôn à
nhầm
Nhà ông thì chả thừa $ ra đấy =))
Cứ lấy thuê bao 200k/tháng rồi trả theo lượng down về :D

chocomog_257

Moderator
qua_chanh_chua said:
EM MUỐN POSST NHẠC WÁ , CÓ AI BIẾT CÁCH KO? DẠY EM DZỚI !!!
Đấy, vào 1 trang host nhạc như angelfire.com rồi đăng ký account, xong rồi up lên để lấy cái link của nó ->> vào 4r này post nhạc = cách đưa cái link đấy vào trong ngoặc [MUSIC]
Nói thế chứ anh cũng chưa thử bao h :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000