ảnh đê , ảnh siêu đẹp đê !!!

BuStEd

To em Nhung:ko xinh anh vẫn làm wen em ạ.Anh làm wen tất.Anh ở lớp A1,đăc điểm nhận dạng rất đơn giản,em cứ tìm thằng nào xấu nhất A1 thì là anh đấy

@ chị Hà: Nó cao hơn em, chắc là cao hơn Chanh đấy chị ạ
@ anh Tuấn: ko thik thì ghét chứ sao - với lại em đã xác định trc là thi Mĩ Thuật rồi, anh có muốn cũng chẳng lau chuyển đc em :D
@ anh Tùng: Ồ! Vậy hả???
Xấu mà mở mồm ra hỏi em có xinh ko là tội lỗi lắm đấy
@ #400 (tròn thế): CHị nói thế là ý j đấy???

shrewishgirl_151

Hiehie chị đang dọa khỉ tí ý mờ
thấy anh ý có vẻ hơi hơi coi thường
nên phải dọa cho 1 vố chít khiếp luôn
ờ sao bây h mới để ý
no. 400 của mình nó lại tròn trịa đến thế nhỉ
nhìn mờ sướng mắt

qua_chanh_chua

Heheheehehe, mày thì cao hơn ai hả con bốn mắt kia, tụ tin quá coi chừng ko ai chịu cưa đâu , ế thi khổ lắm đấy .Mà sao dạo này online lắm thế,bà Chi ko nói gì ah, hay là lên trộm đấy.Nếu đúng thế thì, hé hé hé ,hối lộ ông anh nay đi ..
nghĩ hoài ko ra nói ai và ai nói. Té ra thì (hình như) là ông hàng xóm. Vớ vẫn nhểy? Em cao hơn anh đấy được chưa =)) ? Hờ hờ hờ, có anh cần hối lộ ý, cứ "đi tập trung" cho lắm vào, có ngày mama thộp cổ =))

Sirius

Member
Úi giời ơi, anh đang sợ chết khiếp đây nè,, vui chưa nào , chiều bé tý chắc ko hại gì đâu nhỉ.Mà nè, sao lại bảo anh là khỉ hử.Là khỉ thì làm sao thuần hóa dc may con sư tử các em cơ chứ.Anh đâu coi thường và sẽ ko bao giờ coi thường ai cả .Nếu em nghĩ về anh như vậy thì em sẽ là người đầu tiên mà anh coi thường

blue eyes

Moderator
Sirius said:
này, bạn đeo kính đứng phía dưới cao 1m63 á
bái phục, gầy thật
Tớ 56

Sirius: 56 mà cũng khoe ầm trời lên, chán bạn Ngọc quá đi mất.Ăn nhìu cho chóng lớn đi bạn ơi, kẻo sau này có người yêu thì khổ cho nó lém lém
Sao lại có loài động vật chậm hiểu như ông nhỉ :cool: Tôi khoe tôi cao bao giờ, thấy bạn LInh cao 1m63 thì tôi thấy bái phục, tôi tự so sánh với tôi và thấy là rất thảm hại :( Hiểu chưa ?? Tôi ko như ông đâu
Mà chẳng cần sau này, bây giờ có người yêu tôi , mà tôi nói thật ko phải là 1 là 2 người đâu , tôi cũng chẳng cần ông ạ

blue eyes

Moderator
To Tuấn : Rồi ông ạ
To Nhung : ava của em nhìn nhỏ nhắn đáng yêu nhể ?? Tại em để Ava thế . nên mỗi lần thấy em chị lại nghĩ đến một em bé 4 tuổi lên 4r đánh máy xoành xoạch :>> hay thật :>>
Em xinh từ bé đến lớn hả Nhung :D ;-) :-/ :>
THế thì lí gì mà ko cho mọi người ngắm em nhỉ ?? Cho chị vài cái đi iem yêu :9 :9

Sirius

Member
hheheheheeh, anh cố ý chọn cái avatar này cho hợp với cái avatar của em mà.Hai cái avatar của anh em mình xếp chung đẹp ra phết nhỉ.Nhưng nếu em ko thích , anh có thể đổi cái khác cũng dc mà

shrewishgirl_151

Uầy anh Tuấn gì mờ tiến triển nhanh thía
em Nhung đang khen cái avatar của anh đấy chứ
có phải ko thích đâu
(vừa giống khỉ vừa giống 1 ông già 90)
trông cũng lạ lạ hay hay
Mờ anh muốn xem ảnh chị Ngọc post ạ?
cứ lật lại mấy trang trước ý
đảm bảo đầy lun
(tiếc là xem chả rõ mặt gì cả)

@ chị Ngọc: Hì hì hì! Chị định xin gì ạ (mẹ em bảo em là càng nhớn càng xấu :-()
@ anh Tuấn: ĐỪng nói là giống em, em đi tự tử đấy!
Nếu có thể anh làm ơn, đổi avatar giùm em cái, ghê quá!
@ chị hà: Lại Linh Tinh nữa rồi!

qua_chanh_chua

Quay lại đề chính thôi : Em Nhung với em Chanh tình hình là cứ lờ lớ lơ ý kiến của chị đi nhỉ ???? Ảnh các em đâu :cool:
hết ảnh rùi chị ui, mấy cái xấu xấu em phải ... giấu đi cho đỡ ngượng chứ. Đùa, để tìm đã.

có mỗi cái này thui, mọi người thử đóan xem ca sĩ nào nhé. ( Kẹo với anh Tuấn mà bít rùi thì cấm nói lung tung đấy )

;))

Sirius

Member
To Nhung:Hà hà hà , đổi làm chi em ơi, ảnh kỷ niệm của anh đấy .Em cứ ngày ngày ngắm nó là y như rắng sẽ thấy dc hình bóng của anh ở trong đó.
To Hà:nè nè , sang hết tang nay đến trang nọ, em khoái ghép đôi anh nhỉ.Hay là đang ghen đấy ^^.Đùa chút thôi , đừng xửng cổ lên nha em, xấu lắm.Cảm ơn em đã có lời khen tặng cái avatar của anh.
To Ngọc:mẹ ơi la mẹ , mẹ poss ảnh lên mà ko rõ mặt thì poss làm gì hở trời.Con kiến nghị mẹ poss hộ bà con cái ảnh khác đê .Rõ mạt 1 chút , để con còn bít dc mặt mẹ nó ra làm sao nữa chứ.
To vanh:Mày poss cái quỷ quái kia len làm gì hả.Xấu kinh dị.Nhưng đừng xóa nó đi nghe, để tao in ra, dán lên đầu giường trừ tà chắc hiệu quả lắm nhỉ

shrewishgirl_151

Ặc thế cái ảnh mà Vanh post là hình của ai đấy
mọi người nói ra cho iem nghe với
(hờ hờ công nhận dùng để trừ tà ma thì... cực kì hiệu quả và thuyết phục như thuốc phucaca ý ... óe nhầm nhọt)
Ơ anh Tuấn ơi
anh lại hỉu nhầm nữa roài
em có khoái ghép đôi gì đâu anh
chỉ có mỗi topic em lại thấy anh... tán 1 người
thế là ngay lập tức và ko chậm trễ
em vào bình luận mấy câu
để cả nhà còn hỉu chớ
à mờ em ko ghen đâu nhớ, bít anh là ai mờ ghen, vớ vỉn
(Chú thích : é é, em ko khen avatar của anh đâu, chê ỏng chê eo đấy, ăn đừng ăn dưa bở nhớ)

qua_chanh_chua

hờ hờ hờ, thế anh Tuấn ko nhận ra ai à ? Kém thía nhểy ? hie hie =)) . Giới thiệu với mọi người, bìa CD của 1 ca sĩ .... chưa phát hành album ;))

shrewishgirl_151

Há há
bìa CD của 1 ca sĩ á
lại còn chưa phát hành album nữa chứ
bó tay bó chân toàn tập
mà cái ca sĩ đấy có "quan hệ" gì đặc biệt với em hay sao
mờ có vẻ bí hiểm thía?

Sirius said:
To Nhung:Hà hà hà , đổi làm chi em ơi, ảnh kỷ niệm của anh đấy .Em cứ ngày ngày ngắm nó là y như rắng sẽ thấy dc hình bóng của anh ở trong đó.
To Hà:nè nè , sang hết tang nay đến trang nọ, em khoái ghép đôi anh nhỉ.Hay là đang ghen đấy ^^.Đùa chút thôi , đừng xửng cổ lên nha em, xấu lắm.Cảm ơn em đã có lời khen tặng cái avatar của anh.
To Ngọc:mẹ ơi la mẹ , mẹ poss ảnh lên mà ko rõ mặt thì poss làm gì hở trời.Con kiến nghị mẹ poss hộ bà con cái ảnh khác đê .Rõ mạt 1 chút , để con còn bít dc mặt mẹ nó ra làm sao nữa chứ.
To vanh:Mày poss cái quỷ quái kia len làm gì hả.Xấu kinh dị.Nhưng đừng xóa nó đi nghe, để tao in ra, dán lên đầu giường trừ tà chắc hiệu quả lắm nhỉ
Mới nhìn liếc qua 1 lần em đã nôn ọe loạn cả lên
Nhìn ngày ngày chắc tự tử quá
À mà anh là hàng xóm của Chanh đúng ko???
@ chị Hà: Ko phải là Đặc Biệt mà là cực kì đặc biêt
Hie hiehie
Đó là....
Thôi nói ra Chanh cấu em chít!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000