ăn vặt đê ê ê ê...

phuonglinhyeu29

Thú thật với các bác là dạo này em đang đói ăn lém, mà ở Hà Lội lày thì không thiếu gì món ăn ngon đâ. Nhưng vân đề là em lại còn đòi cả hàng wán nữa cơ. Bác nào hảo tâm chỉ cho iem mấy chỗ để iem còn dụ dỗ mấy thằng bạn đi ăn. Iem cảm ơn các bác lém ạ ạ ạ ạ.... :)

Cái này phải move sang bên Ẩm thực của Bùn Tênh ý.....................bà phờ lờ cứ nhảy sang bên đó mà xem.....................đủ loại lun..................tha hồ mà chọn lựa :lol: :lol: :lol:

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-phuonglinhyeu29+Mar 1 2004, 09:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phuonglinhyeu29 @ Mar 1 2004, 09:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thú thật với các bác là dạo này em đang đói ăn lém, mà ở Hà Lội lày thì không thiếu gì món ăn ngon đâ. Nhưng vân đề là em lại còn đòi cả hàng wán nữa cơ. Bác nào hảo tâm chỉ cho iem mấy chỗ để iem còn dụ dỗ mấy thằng bạn đi ăn. Iem cảm ơn các bác lém ạ ạ ạ ạ.... :) [/b][/quote]
Ban ngày thì đi ăn chỗ nào mà chả như nhau. Nhưng mà ban đêm có nhiều chỗ ăn ngon lắm. Ví dụ như Bánh mỳ đầu ô Chợ Dừa, bán từ 6h chiều tới 7h sáng 3 nghìn 1 cái. Phở mỳ cháo bún thì lên chợ Đêm trên chợ Đồng Xuân thuộc phố Hàng Khoai, giá thì hơi mắc 1 chút 8 nghìn 1 tô phở bún .. Chè chén thì trên Ga B ( ga Trần Quý Cáp ) hoặc là trên phố Cao Thắng .. còn nhiều lắm, ai muốn đi cùng thì đăng ký ngay nhé. Quên chưa kể là các boy để dành tiền lên sàn nhé, New thì tầm thường roài, bây giờ trên OASIS 19 Láng Hạ có nhiều Girl xinh lắm, lại còn được ngắm người mẫu, hát chung với ca sỹ nổi tiếng nữa.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Mar 1 2004, 05:07 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Mar 1 2004, 05:07 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Quên chưa kể là các boy để dành tiền lên sàn nhé, New thì tầm thường roài, bây giờ trên OASIS 19 Láng Hạ có nhiều Girl xinh lắm, lại còn được ngắm người mẫu, hát chung với ca sỹ nổi tiếng nữa. [/b][/quote]
Cái vụ này nghe được ra phết :D :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000