Ai xứng đáng làm mod 0609

Ai xứng đáng làm mod 0609

• Pan_Kut3< Phương Anh>

Votes: 28 45.9%
  • Mr Lady <Lan>

Votes: 1 1.6%
  • alexknight<Trí>

Votes: 2 3.3%
  • meomunsatthuA7< Lâm>

Votes: 23 37.7%
  • Tiến-KFC <Tiến>

Votes: 7 11.5%

• Total voters
    61
Status
Không mở trả lời sau này.

DarkTemplar

Member
Anh huy động hết vốn rồi, may ra còn được 1, 2 đứa nữa thôi..Hihi..Em chat với chị activemouse ấy...Chị ấy nhiều cháu chắt em út lôi vào vote nốt...:D

winter09

Moderator
Em vừa lập poll mới bên box 06-09, nên ko biết thế nào. Poll mới co thêm 2 ng` và bớt 1 bạn <vì em đọc thấy bạn í ko thích làm mod>. Nếu nh` ng` ko thích em sẽ close bên kia lại. Ok?

unni_x

Active Member
Sao cứ phải làm Mod 0609 thế nhỉ :D 0710 vẫn chưa có ai kìa =))
đùa thui :"> em winter cũng mún làm Mod 0609 à :">

winter09

Moderator
unni_x said:
Sao cứ phải làm Mod 0609 thế nhỉ :D 0710 vẫn chưa có ai kìa =))
đùa thui :"> em winter cũng mún làm Mod 0609 à :">
Tất nhiên rùi chị ạ. mong ước cả năm lớp 9 đến tận bây giờ T____T

ỐI ỐI ỐI..... chị Un xinh đẹp ơi :D vote cho em này...... fải ưu tiên ng` lưỡng tính chứ chị :">:">:p Amen

winter09 said:
Em vừa lập poll mới bên box 06-09, nên ko biết thế nào. Poll mới co thêm 2 ng` và bớt 1 bạn <vì em đọc thấy bạn í ko thích làm mod>. Nếu nh` ng` ko thích em sẽ close bên kia lại. Ok?
Đóng poll bên kia bỏ tên anh đi nhá ;) Amen

trananduc

Tại sao ít người vote cho Tiến thế nhỉ ? Tôi thấy tiến là 1 người bạn trai rất chi là mẫu mực, rất biết chiều các bạn nử. Một con người cương trực thăng~ thắn ko mấy khi nịnh hót. Mặc dù đôi mắt có hơi ti hí một tí nhưng phải nói là tia cực nhanh. Vote cho Tiến đi các bạn ơi (đặc bịt là các bạn gái nhé). Các bạn nên hi vọng có một luồng khí mới trẻ trung cho 4rm mình chứ nhỉ :) mấy bác kia toàn là gương mặt đã rất quen thuộc. Cần cho lính mới 1 cơ hội. Cố lên KFC ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000