Ai xinh nhất trường mình khóa 04-07?

Status
Không mở trả lời sau này.
Thật không thể chịu được nữa .
Anh TÚ kia, anh về VIệt ĐÚ của anh mà ngắm các em đú của anh đi . Không khiến xen vào chuyện của lớp tôi.
Rỗi hơi vừa thôi, thích đi chọc ngoáy thì đi chỗ khác mà chọc, đây không có chỗ cho người bất lịch sự .

Dạo này 4rum toàn bọn vô văn hóa vào - Bẩn .

L-Pearly

Khiếp ở trên nhiều bài bị del quá. Nhìn đau cả mắt :D
Tại sao mấy bạn lớp khác bầu bán gì mà chẳng thấy post ảnh gì cả. Nói suông thế đâu có đc.

baby love

Moderator
ở đây có bị del nhiều bằng ở lớp mình không
he he
Ở lớp mình nhìn còn đau mắt hơn
Chị Hà ơi
Chị xóa của em mấy chục bài rồi hả chị??????

nhgiang

Member
unni_x said:
quên, un nhớ hồi trước gặp em Trangceline của D3 cũng xinh lắm :>>, em Huy cũng xinh :)
Lớp D3 mà. Ai mà chẳng xinh. Nhưng sao thằng Huy lại cũng xinh dzậy. Pê đê à =))=))

nhgiang

Member
baby love said:
Ý chị Un là xinh giai
Mai chưa gì đã hiểu lầM
MAI ƠI CÓ PHẢI CÁI ÔNG VIẾT THU CHO CẬU KO???
=)) =)) :q: :q: :q:
Chẳng qua là tớ giả nai để.................câu cá =))=))

Cái thằng Lê Anh Tú hả. Đúng rồi đấy. X(

X-man

U.F.O said:
Nói thật chớ tui không thấy bạn Pl xinh. đấy là tớ bảo tớ thấy thế chứ 0 phải là Linh 0 xinh.Ai có anh đẹp nhất của Linh up lên đê
Em zai chơi nước đôi thế :D bảo ko thấy cái Linh xinh, xong lại nói ko phải nó ko xinh, lắm chuyện wá.Em zai định tăm tia mấy bạn xinh xinh mà đầu óc có vấn đề, anh giới thiệu ngay cho :D

nmv_2301

Member
Trời, anh làm gì thấy hoa hậu 04 - 07 của trường mình đâu cơ chứ.... Nhưng phải công nhận khóa này nhiều người trông dễ thương thật :>>

X-man

nmv_2301 said:
Trời, anh làm gì thấy hoa hậu 04 - 07 của trường mình đâu cơ chứ.... Nhưng phải công nhận khóa này nhiều người trông dễ thương thật :>>
Dễ thương như em Hằng D2 hả? :D Thấy bảo em Hằng xinh lắm, nhưng chưa thấy ảnh bao giờ, mà thấy cũng chẳng làm gì, không quan tâm

nhgiang

Member
baby love said:
Hề anh Ích xì man này cứng quá
Cả đời thích chị Linh
Này. Anh X man ơi. Em là anh của your-wife-in-the-future :d Anh post ảnh của anh lên cho em xem mặt cái chơi. Để còn duyệt :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000