AI MUON DA BONG AN TIEN VOI D6 THI BAO DAY NHE!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vietanhd2

Ui dời, toàn hẹn hò linh ta linh tinh, bây giờ đi vào cụ thể đi, lớp nào dám đá với DREAM TEAM thì hẹn, nói chung là đá buổi tối, sáng thì đá vào ngày CN, đội nào đủ bản cũng như đủ trình thì cứ PM, nói nhìu làm gì, khổ quá. Riêng doping thì muốn đi lúc nào cũng ok, tớ sẽ cho người đến đón.(T.I.T)

vietanhd2

belu_d9 said:
kinh kinh...n mừ tụi ấy đá lúc nào?sao tớ chả thấy nhỉ???
Ủa thế Lu ko bít ah`?? Chài, bọn tớ có lỗi quá, thế lần sau Lu có đi ko nào, hình như tối mai 8h đá đấy!!Đừng bảo bọn tớ ko báo trc nhé.:D
To All: Hê hê, thông báo tiếp, tỉ số trận đấu giữa DREAM TEAM và tuyển TRẦN PHÚ là 4-0, nghiêng về DREAM TEAM, TRẦN PHÚ ko cựa đc vào đâu...>:) (T.I.T)

DemonGodPH

Keke bít thía hôm nay lớp a vừa thắng 1 bọn 5-0 hình như PDP chả bít nữa đá như đùa thg shit nó dê qua 3 thg dễ như ko ghê

vietanhd2

chúng mày post bài như cái cục cứt toàn nói linh tinh đ** hiểu để làm cái gì như mấy thằng dở hơi ý, thích chửi nhau thì ra gặp mặt nhau còn chửi được nhiều hơn ngồi đánh mỏi cả tay đc mấy chữ

DemonGodPH

thế chúng mày có post ko mà nói nhiều bảo vào post thì ko chịu nghe bây giờ còn nói ai nữa có mỗi thg Tú là bít điều keke

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000