AI MUON DA BONG AN TIEN VOI D6 THI BAO DAY NHE!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vietanhd2

Lắm thằng vào nhưng cứ nhìn thấy dòng chữ xanh kèm theo chữ "(T.I.T)" là bít ngay là thằng đội trưởng đẹp troai, ok?
To Thúy xinh: ah`, kết tủa ý hả, thế này nhé, đây là 1 từ thường đc dùng trong 2 lĩnh vực: hóa học và đá bóng. Ko nói cũng hiều, nghĩa của từ kết tủa ở đây thuộc lĩnh vực bóng đá. Nó trừu tượng lắm, xem ra rất khó khi dùng lời nói để giải thích cho Thúy và Lu, tốt nhất là biến lời nói thành hành động, cho bọn tớ kết tủa 1 trận cái nào :D (T.I.T)

vietanhd2 said:
hic , dang ky thi dang ky duoc nhung ko kick hoat duoc , dien dan nay lam an nhu do hoi y . ( CAO HOANG TUNG 12D6 )
đúng là Tùng boss Noob như bò =)) có làm cái nick mà cũng ko làm đc =)) mình còn tới 2 cái nick :)) gà con Tùng =)) >:D<

DemonGodPH said:
Thằng đầu đất mày gửi mail cho admin xin kích hoạt là xong . Đúng là Tùng shit ...
à hoá ra còn có cái tên Tùng shit à =)) đc =D> từ nay gọi là Tùng shit =)) tưởng thế nào có việc làm cái nick mà ko xong :)) >:D<

vietanhd2

Thoai đê, tin mới nha, đội DREAM TEAM đang update LOGO, mọi người nhìn hộ cái đầu tiên nha, còn mấy cái nữa nhưng chưa làm xong... Designed by (T.I.T)

vietanhd2

- thằng nào dám chửi Tùng... bạn tao B-) B-) . Thằng nào mà chửi thì......cho tao chửi zới =P~ ....tiên sư cha thằng Tùng cứt =))
- kết tủa là ngược với....( hỏi bạn Tùng ý nick là bosstung1989 )
>:D< -------------------------(B-) hung_279B-) )---------------------->:D<

vietanhd2

bảo Đạt gà cho mượn ID đê ông cứ giấu sử dụng 1 mình bắt cả nhà dùng ID vietanhd2 ngại wa' , làm V.Anh bị mang tiến nói chuyện 1 mình :))
Đạt gà sợ pass ID liên quan đến bis mật của mày à mà giấu ??? B-) đúng là cái thằng o`...ó.......o...ooo =)) (B-) hung_279B-))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000